• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

pyResizePic v1.50 - Resize ảnh đơn giản hơn

Zenki

Super V.I.P
pyResizePic v1.50

Bạn có nhiều bức ảnh trong máy và do một nhu cầu nào đó bạn cần thay đổi kích cỡ các bức ảnh này, có thể phóng to hay thu nhỏ. Có nhiều công cụ giúp bạn thực hiện việc này nhưng với pyResizePic, có thể sự đánh giá về những bức ảnh xuất ra của bạn sẽ hoàn toàn khác.

pyResizePic là một PM hoàn toàn miễn phí giúp bạn nhanh chóng thay đổi kích cỡ của 1 hay nhiều file ảnh, không những thế, chương trình được viết trên nền Python nên giúp cho bạn đỡ tiêu tốn 1 khoản lớn thời gian với việc Resize ảnh.

Mở pyResizePic, để tiến hành Resize ảnh vào "E:\\images\\" chọn bất kỳ bức ảnh nào cần Resize
Ảnh sau khi được resize xong sẽ được lưu vào "E:\\image.jpg"

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:
Rapidshare thì quá tuyệt nhưng link hết hạn rồi bạn nhé, bro kiểm tra lại dùm
Mã:
This file is neither allocated to a Premium Account, or a Collector's Account, and can therefore only be downloaded 10 times.

This limit is reached.

To download this file, the uploader either needs to transfer this file into his/her Collector's Account, or upload the file again. The file can later be moved to a Collector's Account. The uploader just needs to click the delete link of the file to get further information.

Rapidshare thì quá tuyệt nhưng link hết hạn rồi bạn nhé, bro kiểm tra lại dùm
Mã:
This file is neither allocated to a Premium Account, or a Collector's Account, and can therefore only be downloaded 10 times.

This limit is reached.

To download this file, the uploader either needs to transfer this file into his/her Collector's Account, or upload the file again. The file can later be moved to a Collector's Account. The uploader just needs to click the delete link of the file to get further information.

TÔI CŨNG VẬY! BÁC UP LÊN MEDIA CHO DỄ DOWN.THANKS

line bị ze rồi!chuyển đường khác đi

E...r...r...o...r...
Posted via Mobile Device

LINK UPDATED

CÁC BÁC OI, TÔI CÀI VÀO MÁY, ĐÃ CÓ ICON, NHƯNG KO MỞ ĐC!ẤN VÀO NÓ NHẨY LUN RA!
HELP ME!THANKS

CÁC BÁC OI, TÔI CÀI VÀO MÁY, ĐÃ CÓ ICON, NHƯNG KO MỞ ĐC!ẤN VÀO NÓ NHẨY LUN RA!
HELP ME!THANKS

Đừng post bài in hoa vậy nha bạn, khó chịu lắm.
Bạn dùng không được do bạn đọc không kỹ, ứng dụng này chạy trên nền python vì vậy máy bạn phải cài python, khuyến cáo là bạn nên cài Pm này và python vào bộ nhớ máy nhé.
Python đã có up trong 4rum, bạn search nhé!

Đừng post bài in hoa vậy nha bạn, khó chịu lắm.
Bạn dùng không được do bạn đọc không kỹ, ứng dụng này chạy trên nền python vì vậy máy bạn phải cài python, khuyến cáo là bạn nên cài Pm này và python vào bộ nhớ máy nhé.
Python đã có up trong 4rum, bạn search nhé!

Cảm ơn bác, máy tôi cài đủ bộ python ,MMPack,scriptshell rồi mà.

Cảm ơn bác, máy tôi cài đủ bộ python ,MMPack,scriptshell rồi mà.

Bạn có cài bộ này và Pm vào cùng 1 nơi không. Cài cùng 1 nơi (bộ nhớ máy) nó mới chạy à nha.

Bạn có cài bộ này và Pm vào cùng 1 nơi không. Cài cùng 1 nơi (bộ nhớ máy) nó mới chạy à nha.[/QUOTE
Các bác ơi vẫn không đc!kể cả tôi dùng X-plore copy vào trong python và install cũng ko đc.nó vẫn chỉ có icon và ko vào đc, mặc dù khi cài ko thấy báo lỗi.Ko biết còn PM nào tương tự như vậy ko?

Chỉnh sửa cuối:
Back