• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PyTasker1.0-Hẹn giờ tắt tất cả các CT nghe nhạc,Radio.v.v

nguoiqualoicu

PyTasker 1.0 là chương trình chạy trên nền Python có chức năng :
- Quản lý các Ct đang chạy (tắt, bật, thêm CT...tắt các CT cứng đầu khi nó làm cho máy bạn bị treo)
- Hẹn giờ tắt CT đang chạy( rất tiện khi nghe nhạc, radio ban đêm hoặc đang lỡ download cái gì qua GPRS mà buồn ngủ...) mà không làm tắt máy.
- Hẹn giờ tắt máy.
Sử dụng: chạy CT mình muốn hẹn giờ rồi vào PyTasker, chọn CT đó rồi bấm nút Joystick và đặt giờ tắt thôi.
Yêu cầu Python 1.44 trở lên và modulepack 1.27 trở lên.

sao mình cài vào rồi nó không chạy được dù đã cài pythol và modul pack đúng như bạn đã nói!

Mình làm thử vài chỗ dịch được thôi, còn mấy chỗ không biết nên không dịch được, làm cho vui ấy mà chứ không có kinh nghiệm trong việc VH, kô biết các bạn dùng công cụ gì mà có thể VH được hết mọi thứ trong 1 CT chứ mình dùng cái siêu dịch của anhtamdalat thì chỉ làm đc vậy thôi. Chán...:(

Mình làm thử vài chỗ dịch được thôi, còn mấy chỗ không biết nên không dịch được, làm cho vui ấy mà chứ không có kinh nghiệm trong việc VH, kô biết các bạn dùng công cụ gì mà có thể VH được hết mọi thứ trong 1 CT chứ mình dùng cái siêu dịch của anhtamdalat thì chỉ làm đc vậy thôi. Chán...:(

Bạn tải cái VietRSC của anh Tám mà dịch cái đó ko giới hạn bao nhiêu kí tự dịch thoải mái lắm . Nhưng khổ nỗi là máy mình lúc này bị lỗi gì đó cài cái này vào mà vào chương trình ko được . Sẵn đây mình share cho bạn nè , chúc bạn dịch được nhiều phần mềm hay hơn cả pé Mạnh Tú luôn . :)

Cái này thì mình cũng có rồi, ban đầu mình cài vào và thấy nó cũng như cái siêu dịch nên gỡ ra, mấy hôm trước cài lại thì lại vào không được, sao cái bọn python này lại hay bị lỗi vậy nhỉ ?

Cái này thì mình cũng có rồi, ban đầu mình cài vào và thấy nó cũng như cái siêu dịch nên gỡ ra, mấy hôm trước cài lại thì lại vào không được, sao cái bọn python này lại hay bị lỗi vậy nhỉ ?

Có lẽ trong quá trình VH pác Tám làm lỗi PM này rồi bạn à . b-) . Mình cũng bị như bạn nè . :(

bạn nguoiqualoicu PyTasker 1.0.rar‎ post lên bảng tiếng Anh cho mình đi nhé! chứ cài bảng VH mình cài vào thì không chạy được rôi! không hiểu tại sao nữa.

Vậy bạn cần Python 1.45 cho loại máy nào để tớ up cho? Nếu không cần thiết thì bạn kô cần phải cài cái Pytasker này làm gì đâu, vì cài lại python và module thì phải cài lại các ứng dụng chạy trên nền Python có trong máy của bạn, làm lại vậy thì lâu quá , lại có nhiều cái cài lại nó kô chạy thì mệt lắm.

Vậy bạn cần Python 1.45 cho loại máy nào để tớ up cho? Nếu không cần thiết thì bạn kô cần phải cài cái Pytasker này làm gì đâu, vì cài lại python và module thì phải cài lại các ứng dụng chạy trên nền Python có trong máy của bạn, làm lại vậy thì lâu quá , lại có nhiều cái cài lại nó kô chạy thì mệt lắm.

mình cài được rồi! nhưng cái chương trình việt hoá (Viet RSc) nó không chạy được luôn ngộ quá khác python rồi bạn!hihihhi

Vậy là xung khắc rồi, cái VietRSC này nó kén lắm, mình cung bị vậy rồi, bạn nên dung cái siêu dịch thay cho cái này đi, vì hai cái giống nhau mà nhưng cái siêu dịch thì nó kô kén chọn gì, cài vào là chạy êm ro.

Mấy bác dùng pm này hay nè, em gử ở file đính kèm, theo mình cảm nhận thì cái này dễ sử dụng và rất tốt...

cái py tasker1.0 có chạy được trên n95 8g không vậy . mà mình có phải cài thêm gì không

Back