• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] FII - vh by kojiro symbianvn

JS_AnhTuan

Active Member
Phần mềm được vh by kojiro symbianvn cảm ơn anh nhiều.
Fake indicators

Ứng dụng có 2 chức năng chính: báo sóng và báo pin ảo theo số vạch ta nhập vào (mặc định của các máy là 7 vạch)
Chức năng báo pin ảo còn kèm theo thông báo "Battery low" theo khoảng thời gian mình đặt, báo thấy ghét, ko làm được gì luôn :))
Ngoài ra còn có 1 chức năng tắt/mở cột báo pin đang sạc (sạc ko cần cần cục sạc =)))
Tóm lại, ứng dụng này chỉ để ta cài đặt trước khi đưa ai đó mượn máy :p

Nói nhiêu đủ rồi, ai keo kiệt thì cài vào dùng nha.
Ai Nhấn Thanks là người đó keo kiệt :))

chúc anh em vui vẻ

nguồn symbianvn.net

Chà. Phát hiện ra mình cũng keo lắm :| tối thank!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

:-o update error! Sao thiá???

Chỉnh sửa cuối:
Mình keo kiệt đây. Cài xong đưa cho thằng bạn mượn máy cứ báo pin yếu. Haha mang vội trả

Kái này ngoài unpatch chép thì bó tay ko kài đc.
Nc là em nào chưa hak phone thì ngỉ đi :D

Kái này ngoài unpatch chép thì bó tay ko kài đc.
Nc là em nào chưa hak phone thì ngỉ đi :D
Hack rùi mà vẫn phải chơi kiểu "thủ công nghiệp" thế đấy bác ạ. Kokhéo làm lại file sí mới xem tn :(

sao mình cài cứ doẹt doẹt nhỉ. cài lại bộ python xem sao. chưa hack đâu vấn đề nhỉ? anh em xem trong máy có file txt nào trong system và sý xóa xem sao

sao mình cài cứ doẹt doẹt nhỉ. cài lại bộ python xem sao. chưa hack đâu vấn đề nhỉ? anh em xem trong máy có file txt nào trong system và sý xóa xem sao
;;) Bác cứ đùa, trong bộ cài còn ko có file .txt nào thì lấy đâu ra mà update error do xung đột txt. Em nghĩ do bộ cài chưa phù hợp thui. Rõ là buồn, thử unpack ra rùi làm sis thủ công mà vẫn bất lực :(

;;) Bác cứ đùa, trong bộ cài còn ko có file .txt nào thì lấy đâu ra mà update error do xung đột txt. Em nghĩ do bộ cài chưa phù hợp thui. Rõ là buồn, thử unpack ra rùi làm sis thủ công mà vẫn bất lực :(

bạn dùng máy gì vậy>?. mình test n95, n73 không thấy lỗi đó

Back