• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python]JavaHelper v2.0 VN [Chỉnh sửa Java chuyên nghiệp]

Trunghuy90

Giới thiệu:
Tên JavaTool(JavaHelp)
Cập nhật ngày 2010/09/11 Nhà cung cấp: tengge
Ngôn ngữ: VN
Hỗ trợ:
Giải nén và đóng gói file jar, chỉnh sửa file Jar...
Có thể tìm kiếm tất cả các tập tin class với việc thay đổi nội dung và dịch trực tuyến.
Giải nén tập tin sẽ đc lưu trữ trong E: Data_tengge_imya.
Giải nén các tập tin jar sẽ mất nhiều thời gian, không nên sử dụng chưng trình khác trong quá trình giải nén và nén.
Có gì mới:
* Hai phương pháp hack game
* Xem Ký tự mã hóa: utf8, utf7, GBK, BIG5 ...
* Chụp ảnh màn hình.
Lưu ý: Bộ lọc chỉ làm việc với ổ đĩa C, E
Cái này rất cần thiết cho anh,em việt hóa. Hy vọng sẽ giúp ích cho các bạn!

Bác huy dùng cái này chưa cho em hỏi cái. Khi nó đóng gói file jar thì nó có nén dung lương lại cho mình ko nhỉ (sau khi pack file jar chuẩn sẽ có dung lượng chưa tới 2/3 dung lượng gốc)

Bác huy dùng cái này chưa cho em hỏi cái. Khi nó đóng gói file jar thì nó có nén dung lương lại cho mình ko nhỉ (sau khi pack file jar chuẩn sẽ có dung lượng chưa tới 2/3 dung lượng gốc)
không nén dung lương đâu bạn.nó se giữ nguyên dung lương gốc mà có khi còn tăng lên tùy thuộc vao độ dài chữ mà bạn việt hóa
thanks chủ thớt nhé ứng dụng có thêm cái crack mình rất thich.
mà xin hỏi mod là dao này pda mình nâng cấp hay sao mà nut thanks chả thấy đâu mod có thể thay avata đi ủng hộ trường sa hoàng sa

không nén dung lương đâu bạn.nó se giữ nguyên dung lương gốc mà có khi còn tăng lên tùy thuộc vao độ dài chữ mà bạn việt hóa
thanks chủ thớt nhé ứng dụng có thêm cái crack mình rất thich.
mà xin hỏi mod là dao này pda mình nâng cấp hay sao mà nut thanks chả thấy đâu mod có thể thay avata đi ủng hộ trường sa hoàng sa

Tạm thời 4rum sẽ phải gánh lỗi mất nút thank và mất bài viết khoảng 1 tuần nữa .sau khi các man và admin fix lại.

Back