• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] LikeForum2.0 Vi by LQT_SymPViet _ Hỗ trợ pót bài trên mobile!

Thangnd31082

LikeForum2.0 Vi by LQT_SymPViet _ Hỗ trợ pót bài trên mobile!

1.Phần mềm chạy trên Python nên các bạn phải cài python trước nhé !
2. Phần mềm này giúp bạn pót bài trên mobile lên 4rum với đầy đủ các tính năng :
+ Hỗ trợ định dạng văn bản: Màu sắc , kích cỡ, béo nghiêng đậm , căn trái _phải_giữa, thụt đầu dòng,...
+Hỗ trợ chèn ảnh, chèn link ẩn cho văn bản như trên PC.
+ Hỗ trợ các loại biểu tượng thông thường trên 4rum như mặt cười , mếu , quỷ , cười to, buồn ,...
+ Đặc biệt hỗ trợ chế độ nhập văn bản thông minh : Bạn chỉ cần nhập vào văn bản cần pót sau đó phần mềm sẽ hỏi các bạn về màu sắc , căn trái _ phải ,chữ đậm nghiêng, link ẩn , ... bạn chỉ việc lựa chọn các thuộc tính sẵn có mà thôi không cần nhọc xác sử dụng Phím bút copy _paste mỏi tay.
3. Giao diện không bằng Bbtegs nhưng anh em cứ xài thử ! Đã Việt hóa nên anh em tự vọc nha ,

Chỉnh sửa cuối:
Sao em ko thấy ảnh ta :-?

Không thấy câu " hẹn pót ảnh sau nhé " ?:)) Vừa chạy một vòng thế giới , quay lại pót ảnh cho anh em thì thấy đóng gói nhầm bản nháp , anh em nào tải trước thời gian pót bài này đề nghị quay lại tải lại giúp nhé ! Thành thật xin lỗi vì sự bất tiện này !:D

P/S: Các biểu tượng ở Bbtegs Việt hóa bởi SM MinhThang về bản chất là các ảnh gif đã được up sẵn lúc chèn biểu tượng này trên bài pót của diễn đàn nào đó thực chất là chèn một link hình ảnh vô. Còn đối với LikeForum này ta hoàn toàn có thể Fix theo Các biểu tượng sẵn có của PV để có được các biểu tượng ưng ý ! Pro nào rảnh thì xử lý giúp nhé , mình dạo này quá !

P/S: Các biểu tượng ở Bbtegs Việt hóa bởi SM MinhThang về bản chất là các ảnh gif đã được up sẵn lúc chèn biểu tượng này trên bài pót của diễn đàn nào đó thực chất là chèn một link hình ảnh vô. Còn đối với LikeForum này ta hoàn toàn có thể Fix theo Các biểu tượng sẵn có của PV để có được các biểu tượng ưng ý ! Pro nào rảnh thì xử lý giúp nhé , mình dạo này quá !

Biết thì làm nốt đi, dạo này ai mà chẳng bận, hổng lẽ.

Cái này có tác dụng trực tiếp trong khi duyệt web ko hay phải viết bài trong pm rồi copy paste vào bài viêt hả đại ca :D

To 666 :Bác nhìn xem cái ảnh bên trên nhé . Chữ LF là viết tắt tên của pm này mà . Chính xác là phải vào pm mới ấy được . Em đang xài UC sướng thế này mãn nguyện rùi :D

Cái này có tác dụng trực tiếp trong khi duyệt web ko hay phải viết bài trong pm rồi copy paste vào bài viêt hả đại ca :D

Vẫn phải sao chép !Nhưng quy trình đơn giản không cần dùng Phím bút để Copy vì có ngay chức năng sao chép trong phần mềm. Sau khi sao chép xong thì phải Paste ( bằng phím bút:p).Đặc biệt ở chế độ nhập thông minh bạn chỉ việc nhập văn bản trước rồi định dạng sau một cách tự động --> Khá chuyên nghiệp !

Đang nghiên cứ một cái tích hợp ngay vào chức năng sao chép vô bảng tạm của UC web nhưng xem ra việc dùng phím bút là vẫn không thể tránh khỏi !

Back