• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] SuperSIS_V0.30(0)_S60V3_VIE by TruBic (SymPViet) siêu đóng gói!

TruBic

Well-Known Member
-> Việt hóa bởi: TruBic.
-> Điện Thoại: 0979-651-667.
-> Nhóm: SymPViet
-> www.PDAViet.net
-> Xin cảm ơn anh daoquangsu đã cung cấp PM này, và hỗ trợ cho TruBic hoàn thiện pm này.
-> Đây là bản cập nhật, thêm nhiều tính năng với sự kết hợp giữa SuperSIS và easysis vì thế nếu dùng pm này ta ko cần cài thêm easysis nữa!
-> Để chạy được pm này thì cần bộ python ở link này http://www.pdaviet.net/showthread.php?84702-SuperPackSIS-v0.2-(Siêu-đóng-gói)/page7
-> Với ứng dụng SuperSIS Bạn có thể dễ dàng giải nén, đóng gói, thêm thành phần cho các tập tin có dạng [*.SIS], [*.SISX].
-> Ngoài ra, ứng dụng SuperSIS này còn hỗ trợ giải nén, đóng gói tập tin có dạng [*.EXE]...
-> Đóng gói chủ đề.
-> Bạn nên sử dụng phần mềm UCWEB phiên bản mới nhất, để hỗ trợ cho ứng dụng SuperSIS.
-> Còn nhiều tính năng khác đang chờ Bạn khám phá!

Chỉnh sửa cuối:
A cho e hỏi kái unpatch và patch exe và dll có tdụng j thế. Thấy ra 1 tệp đuôi y như tệp cũ

A cho e hỏi kái unpatch và patch exe và dll có tdụng j thế. Thấy ra 1 tệp đuôi y như tệp cũ

nếu để ý sẽ có đuôi *_unpack.exe sao giống nhau được. Đó là như ucweb hay pm Lock Screen 0.13.83 thì phải bung exe xong mới dịch được nha!

Mình thích cái này. Cài rất khó, sử dụng lúc đầu cũng khó nhưng quen rồi thì rất là hay đúng không TruBic?

Chính xác! Dùng nó trên v3, v5 là tuyệt vời á! Hay hơn sisbom, smsis nhiều!

Thế nó với cái siseditor thì cái nào hơn các bác. Em thấy SE rất tuyệt mà

Thế nó với cái siseditor thì cái nào hơn các bác. Em thấy SE rất tuyệt mà

tùy nhu cầu của người dùng, cái nào thấy phù hợp thì dùng, nếu như đơn giản thì cứ siseditor mà dùng, còn phức tạp thì dùng thằng supersis. Mình dùng cả 2 để bù đắp cho nhau!

phiên bản trước cài trên v5 ko chạy được .để mình test bản này xem sao .
thử test rồi cho mình kết quả nhé, đang hồi hộp chờ đợi. Có con 5233 của thằng em, nhưng ngại test python quá.

thử test rồi cho mình kết quả nhé, đang hồi hộp chờ đợi. Có con 5233 của thằng em, nhưng ngại test python quá.

Còn mấy cái Strings tiếng Nga lúc chọn gói ngông ngữ làm nốt đi em cho nó đẹp !
Con này GOOD nhưng sẽ VIP hơn nũ nếu tích hợp thêm chức năng thay thế File như SIS EDITOR
Đã test chức năng giải nén của nó khá nhanh nhưng chỉ bằng 2/3 tốc độ giải nén của SisEditor !

trung thành với siseditor :D
bác này nhu cầu đơn giản hóa quá, kết hợp 2 cái lại là sức mạnh, hehe.
Còn mấy cái Strings tiếng Nga lúc chọn gói ngông ngữ làm nốt đi em cho nó đẹp !
Con này GOOD nhưng sẽ VIP hơn nũ nếu tích hợp thêm chức năng thay thế File như SIS EDITOR
Đã test chức năng giải nén của nó khá nhanh nhưng chỉ bằng 2/3 tốc độ giải nén của SisEditor !
ok đóng gói cũng nhanh mà giải nén cũng nhanh đấy chứ anh?
Để em xxử đẹp mấy string tiếng nga đó cho nó lẹp mắt!
@: anh em ai test thành công trên v5 rồi? Cho phát ý kiến nhé, chờ bác kienvp mà chim sa cá lặn mất roài!

Muốn hết mấy từ tiếng Nga khi chọn ngôn ngữ khi đóng gói , thì xin mời các Bạn download file này về :
http://vietup.com/file-20750-symbianutil.zip.html
Rồi giải nén ra chép đè vào :
!:\system\apps\Sistool\symbianutil.pyc
Là sẽ hiển thị rõ ràng hết ngôn ngữ khi mình lựa chọn.
@TruBic: Sao ko thấy Cậu reply cho mình vậy nhỉ ? Chỉ giùm Mình với .

Back