• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Qick lock s60v3v5[Khóa phím nhanh]

Trunghuy90

Ứng dụng cho phép bạn khóa bàn phím chỉ bằng 1 cú click vô icon.
Anh,em cài xong,xong mang ra ngoài màn hình chính. Khi nào muốn khóa bàn phím chỉ cần click vô icon là khóa,rất tiện phải không anh,em?
Mã:
http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=345526&d=1305343121
Thank .:: Johny_Nguyen_161 ::. Về pm này!​

Hihi, cái này mang tính tham khảo thì có vẻ ổn, vì tính theo thao tác thì..còn bất tiện hơn khoá phím thông thường nữa! :-?

Thank .:: Johny_Nguyen_161 ::. Về pm này!​
Anh Huy lấy soft của e mà hổng cho e biết gì cả :p :)) e đùa thôi,e ko biết soft này có chạy trên v3 ko nên ko post,thanks a đã test giùm \-/
p/s a cho tên e trong .: :. nhìn ... :-? "nguy hiểm" quá :)) a cho tên e đậm lên cho ha-oai tý là ok rồi :D Thanks again !

Hihi, cái này mang tính tham khảo thì có vẻ ổn, vì tính theo thao tác thì..còn bất tiện hơn khoá phím thông thường nữa! :-?
mình cũng thấy có ich đấy chứ vd khi bạn đang trong menu bạn khoa luôn rôi cất vào túi trong khi khóa thông thương bạn cứ thế nhét vào tui phải chờ thời gian khóa fim dễ kẹt nút

Nói đúng mà không nỡ Thanks người ta một cái kh1ich lệ vì có tinh thần đóng góp nữa....Buồn!:(

Hi:D. Bắt bẻ quá ah, Thanks rồi kà :p.

mình cũng thấy có ich đấy chứ vd khi bạn đang trong menu bạn khoa luôn rôi cất vào túi trong khi khóa thông thương bạn cứ thế nhét vào tui phải chờ thời gian khóa fim dễ kẹt nút

Khóa thủ công thì click phím trái + phím * chứ làm gì phải ngồi đợi.

Hi:D. Bắt bẻ quá ah, Thanks rồi kà :p.

Khóa thủ công thì click phím trái + phím * chứ làm gì phải ngồi đợi.
theo bạn thì kick vào icon nhanh hơn hay phải ấn trái + phím * nhanh hơn

Back