• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QQMusic 2010 - Âm nhạc trong tầm tay (Cập nhật)

tuanloc1

QQMusic 2010 - Âm nhạc trong tầm tay (Cập nhật)

Trình nghe nhạc mới. Theo cảm nhận cá nhân nếu bỏ qua Skin và hiệu ứng (Theo mình là cũng không cần thiết lắm, vì thường là nghe nhạc chứ không ai XEM nhạc cả phải không :))) thì hoàn toàn không thua kém TPod chút nào. Ngoài ra nó còn hỗ trợ nghe - tải nhạc trực tuyến đúng như logo của nó: QQMUSIC - ÂM NHẠC LÀ CỦA BẠN

CÁC BẠN TEST VÀ CHO NHẬN XÉT NHÉ! THANK TẤT CẢ!!!!!

Nếu bạn NGHE thì Máy nghe nhạc mặc định của ĐT là nhất đó bạn:p

Chính xác !
Những tệp tin đính kèm dưới 1 MB bác nên để dưới dạng rar hoặc zip cho anh em xử lý nhé ! ( Hỗ trợ cả 2 loại File này với dung lượng nhỏ hơn 1MB, File .7z dễ gây hiểu nhầm cho new mem )

Chính xác !
Những tệp tin đính kèm dưới 1 MB bác nên để dưới dạng rar hoặc zip cho anh em xử lý nhé ! ( Hỗ trợ cả 2 loại File này với dung lượng nhỏ hơn 1MB, File .7z dễ gây hiểu nhầm cho new mem )

Mình có đọc lưu ý của bạn trên diễn đàn nhưng sau mình up lên cứ báo là không hỗ trợ nên mình phải thêm đuôi 7z đó chứ?

Mình có đọc lưu ý của bạn trên diễn đàn nhưng sau mình up lên cứ báo là không hỗ trợ nên mình phải thêm đuôi 7z đó chứ?

Phải chuyển Qua dạng ZIP hoặc RAR thì mới hỗ trợ dung lượng tầm đó , bác để File Sis hoặc Six thì không được đâu!

Bác xem cái UC 7.3 CN dung lượng tương đương mà mình up ngon lành nè : http://www.pdaviet.net/showthread.p...amp-Fix-sever-Vn-by-LQT_SymPViet-!-15-07-2010

Phải chuyển Qua dạng ZIP hoặc RAR thì mới hỗ trợ dung lượng tầm đó , bác để File Sis hoặc Six thì không được đâu!

Bác xem cái UC 7.3 CN dung lượng tương đương mà mình up ngon lành nè : http://www.pdaviet.net/showthread.p...amp-Fix-sever-Vn-by-LQT_SymPViet-!-15-07-2010

bác mod mới được up file lớn thế chứ . bọn mình up chỉ giới hạn là 500kb cho file zip và rar thui . file 7z giải nén bt như rar và zip có phải đổi đuôi phiền phức đâu .

Tạo cho riêng mình 1 tài khoản trên Opera rồi Up thẳng files SIS, SISX vào đó. Up vào Opera coi như là lưu vĩnh viễn luôn, Dung lượng lưu trữ là 1GB

Download lại quá dễ dàng

cái này nghe cũng được đó, mình đang có vấn đề với ttpod dùng cái này cũng là giải pháp

Chính xác !

pm này nghe nhạc rất hay. nghe phone ko kém j ttpod.thanks!!!=D>

@ All Mod: cang lên chức to thì dung lượng file đính kèm càng lớn. tụi mình mới là VIP nên còn hạn chế lắm.;;)

Back