• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QQMusic 2011 - Âm nhạc trong tầm tay

tuanloc1

Trình nghe nhạc mới. Theo cảm nhận cá nhân nếu bỏ qua Skin và hiệu ứng (Theo mình là cũng không cần thiết lắm, vì thường là nghe nhạc chứ không ai XEM nhạc cả phải không Click here to enlarge) thì hoàn toàn không thua kém TPod chút nào. Ngoài ra nó còn hỗ trợ nghe - tải nhạc trực tuyến đúng như logo của nó: QQMUSIC - ÂM NHẠC LÀ CỦA BẠN

Nghe âm thanh rất nét, nét hơn Ttpod,
.
.
nhưng giao diện, xấu, chức năng thua xa ttpod,.

Nghe âm thanh rất nét, nét hơn Ttpod,
.
.
nhưng giao diện, xấu, chức năng thua xa ttpod,.

"Theo cảm nhận cá nhân nếu bỏ qua Skin và hiệu ứng (Theo mình là cũng không cần thiết lắm, vì thường là nghe nhạc chứ không ai XEM nhạc cả phải không )"

"Theo cảm nhận cá nhân nếu bỏ qua Skin và hiệu ứng (Theo mình là cũng không cần thiết lắm, vì thường là nghe nhạc chứ không ai XEM nhạc cả phải không )"

em nhớ câu "không ai XEM nhạc cả " có 1 bro trước đây cũng từng nói rồi.. He..
Kái QQmusic này để bộ chỉnh âm(equalazer) ở chế độ mặc định nghe âm thanh to, rõ nét, và ít rè hơn ttpod. QQmusic 10điểm thì tpod chỉ đc 8~9 điểm..
.
Ttpod không có phím next nhạc khi đeo phone, kái này không biết có không, để test thử..
(ý kiến thôi, có gì không vừa ý cũng đừng "chém")

cái này nghe quả thật hay hơn ttpod nhiều, nhưng mỗi tội không chơi được file m4a, mà nhạc của mình toàn định dạng này mới chết chứ, hic hic

cái này nghe quả thật hay hơn ttpod nhiều, nhưng mỗi tội không chơi được file m4a, mà nhạc của mình toàn định dạng này mới chết chứ, hic hic

Convert sang mp3 nhanh như gió ấy mà!:D

gôd em chưa thấy pm nào mà nghe nhac hay đến như zậy. hay hơn cả pm nghe nhạc mặc định của máy luk. f giới thiệu với bạn bè mới dc hjhj

Trình nghe nhạc mới. Theo cảm nhận cá nhân nếu bỏ qua Skin và hiệu ứng (Theo mình là cũng không cần thiết lắm, vì thường là nghe nhạc chứ không ai XEM nhạc cả phải không Click here to enlarge) thì hoàn toàn không thua kém TPod chút nào. Ngoài ra nó còn hỗ trợ nghe - tải nhạc trực tuyến đúng như logo của nó: QQMUSIC - ÂM NHẠC LÀ CỦA BẠN
Cảm ơn bác, mình đang xài TTpod v3.7 trên C5, mọi cái đều ok nhưng hiển thị lời bài hát việt thì bị lỗi font từa lưa, bữa nay múc ngay QQmusic về xài thử xem sao. :D

bạn ơi bạn cũng dùng C5-00 ah. cho mình hỏi cái.
Mình mới mua con C5, lúc nghe nhạc cắm tai nghe nó vào rùi, mình next bài khác nhưng ko được. Bạn có bị như vậy ko? help me

bạn ơi bạn cũng dùng C5-00 ah. cho mình hỏi cái.
Mình mới mua con C5, lúc nghe nhạc cắm tai nghe nó vào rùi, mình next bài khác nhưng ko được. Bạn có bị như vậy ko? help me
Bạn nghe nhạc bằng chương trình mặc định của máy hay cài phần mềm nào khác để nghe vậy? Mình nghe nhạc toàn bậc loa ngoài rôm rả chứ ít xài tai nghe nên không để ý có next được hay không, mà next được hay không còn phụ thuộc vào tai nghe bác à! Để mình test thử xem có bị như bạn không rồi thông báo sau. Máy bạn xài firmware version mấy vậy? Hiện nay đã có v62.001 rồi đấy, version này khắc phục hầu hết các lỗi, xài ngon phết!\-/
Mọi thắc mắc về C5-00 bạn có thể vào đây thảo luận
http://www.pdaviet.net/showthread.php?90594-Thảo-luận-sử-dụng-Nokia-C5!!!

Chỉnh sửa cuối:
Đã test cái này. Âm thanh chưa được như trình mặc định. Xử lý quá nên nghe rất ảo. :)). Khuyên các bác nào dùng những em vốn nghe nhạc ngon thì ko nên thử, mất công.

Back