• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quickoffice AM v6.2.217 S60v3 SymbianOS9.x Cr TgSPDA

stupid1314

Quickoffice Premier dùng cho điện thoại di động giải pháp có sẵn để View, Edit & Tạo bản Microsoft ® Office 2007 văn bản về các thiết bị S60v3. Mở khóa toàn bộ tiềm năng của điện thoại thông minh của bạn và biến điện thoại của bạn thành một văn phòng di động mạnh mẽ. Tài liệu được bảo tồn tính toàn vẹn không mất dữ liệu, vì vậy bạn có thể tự tin chỉnh sửa và trao đổi tập tin văn phòng giữa yoursmartphone và desktop.Quickoffice Premier là ứng dụng văn phòng năng suất cần thiết cho các chuyên gia di động, kinh doanh, giáo dục và cá nhân.

View attachment 177445
View attachment 177446
View attachment 177447

Link cho các bạn: http://www.mediafire.com/?14d4ie6f74jms94

bản này có lâu rùi mà. mình đã dùng bản TV nửa năm nay rùi.

Chủ topic lần sau đừng ghi rõ chữ CR như thế ko là bị del topic đó nhé.

Hôm qua mình thấy topic của bạn ghi rõ là CR@CK nên mới nói vậy thôi. Chắc MOD sửa lại rồi.

Hì, sẽ rút kinh nghiệm. Cám ơn bạn đã nhắc nhở, à mà sao toppic ứng dụng Việt hóa các MOD đã di chuyển đâu rồi nhỉ? Các bạn có ai biết không xin chỉ dùm.

Back