• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice.Quickoffice.AM.v6.2.217 cài vào DiskE

cvncbn

http://www.4shared.com/file/WGYIJW-e/QuickOfficeQuickofficeAMv62217.html
Đây là bản em đã chỉnh sửa lại để cài trực tiếp vào thẻ nhớ để đỡ tốn bộ nhớ máy!

Chỉnh sửa cuối:
Đã cài thử. Thất bại hoàn toàn (N82). Làm đủ mọi cách vẫn "Lỗi cập nhật". Nản!!!!:-/

xóa sạch bản cũ đi.hoặc vao system xóa hết các file txt đi.chúc vui

Bạn cài thử chưa mà nói vậy. PM này không dễ cài như các Pm khác đâu bạn. Có phương pháp khắc phục lỗi cập nhật hẳn hỏi nhé (trên ổ C) mà còn không được nè.

cài trên máy N81 8GB một phát được ngay , không cần cài file gốc , còn máy N82 thì báo lỗi cập nhật ....

Cái này dùng cho mấy máy có bộ nhớ ít như n73 .Để thử xem có được không.Cảm ơn bạn.

Đã cài thử N73 kết quả không cài được.Không biết tại sao

Chỉnh sửa cuối:
Em dùng N81 8GB và đã cài đc. Cái này chắc chỉ dùng cho máy chưa có sẵn quickoffice thôi.
Rất cảm ơn bác cvncbn đã up. Nó rất có ích cho cái máy N81 8Gb này, bộ nhớ máy chỉ có 18MB, mà cài quick office vào đã gần 6MB, ặc ặc.
Không hiểu sao Nokia ko tăng bộ nhớ máy lên khoảng hơn 100 MB như 5320 XM chẳng hạn. Giảm bộ nhớ ngoài đi cũng đc, 8G cũng đâu có dùng hết.

N95 8GB có tiếng việt upgare trong chương trình mặc định và cài file cài đặt vào đều không thể gõ được tiếng việt.

Ban cho minh hoi ban OFFICE nay minh dang dung,da cai de len ba OFFICE CUA MAY.bo nho may roi gio day minh muon go bo va cai lai ban cua ban thi co cai duoc khong?

Ban cho minh hoi ban OFFICE nay minh dang dung,da cai de len ba OFFICE CUA MAY.bo nho may roi gio day minh muon go bo va cai lai ban cua ban thi co cai duoc khong?

tất nhiên là đc rồi. Nhưng b 4mat máy cho chắc rồi cài nhé.
Chú ý lần sau viết tiếng việt bạn nhé.

Back