• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickOffice Suite - Các phiên bản trên iPhone

bemapsatthu

Category: Business
Price: $14.99
Released: Jul 22, 2009
Size: 11.5 MB
Seller: Quickoffice
Latest version: 1.4.0
Requires iPhone OS 3.0 or later
Mình xin review lại cho bạn nào chưa biết về phần mềm này

Và bản cập nhật 1.4 mình post lên được nhà sản xuất cung cấp thêm tính năng tạo, mở và sửa Word và Excel 2007 mà các phiên bản trước chưa làm được.

linkdown=>http://www.mediafire.com/?dm3ejjnnzzn

Tại triển lãm CTIA 2009 diễn ra tại Las Vegas (Mỹ), hãng phần mềm QuickOffice đã giới thiệu bộ ứng dụng “văn phòng” dành cho iPhone hỗ trợ nhiều tính năng quan trọng cho Office. Hiện giá trọn bộ của QuickOffice chạy trên iPhone là 19,99 USD. Người dùng có thể tải và mua ứng dụng này trên cửa hàng trực tuyến của Apple.

Bộ phần này được xem là đầu đủ nhất các ứng dụng văn phòng dành cho những ai sử dụng IPhone. Với bộ suite đầy đủ tính năng này, Quickoffice xứng đáng là kẻ chiến thắng so với các đối thủ khác như Documents To Go. Quickoffice xứng đáng nhận 2 giải thưởng là ứng dụng văn phòng hay nhất từ CTIA Wireless 2009 và Finalists 2009 Andrew Seybold Choice Awards.

Quickword cho phép bạn tạo và chỉnh sửa những file Microsoft Word, hỗ trợ tốt cho .doc từ các bản Office 97-2003, .docx (2007) và dĩ nhiên cả file .txt. Các tính năng bao gồm:
  • Cut/Copy/Paste
  • Nâng cao tính năng zoom lớn cho văn bản.
  • Undo/Redo.
  • Auto-save và Auto-restore.
  • Định dạng Bold, Italics, kích cỡ hay kiểu Font
  • Bàn phím Landscape

Quicksheet cho phép bạn tạo và chỉnh sửa file Microsoft Excel. Hỗ trợ file .xls từ các bản Office 97-2003, .docx (2007) . Tính năng Quicksheet bao gồm:
  • Sử dụng công thức tính giống như Excel trên Window.
  • Khả năng chèn cột và hàng được nâng cao.
  • Chuyển giữa các sheet trong Workbook một cách dễ dàng
  • Auto-save và Auto-restore.
  • Hỗ trợ các tính năng nâng cao cho Excel như Implicit Intersections, Array Formulas và Named Ranges.
  • Dễ dàng Inputs và Recalculate.

QuickofficeFiles là sản phẩm 3 trong 1bao gồm QUẢN LÝ tài khoản MobileMe iDisk của bạn , gửi và nhận EMAIL trực tiếp từ IPhone và CHUYỂN file từ máy tính sang điện thoại thông qua WiFi.

• Xem và gửi email dễ dàng.
• Dễ dàng chuyển file từ Mac hay PC qua WiFi .
• Tạo New Folders từ tài khoản iDisk của bạn.
• Lưu file trong IPhone để xem Offline.
• Dễ dàng Organize, Rename và Move file trên điện thoại.
• Có thể mã hóa file giúp bạn bảo vệ tài liệu của mình một cách an toàn.

Mình đang dùng bản QuickOffice 1.2, Thanks bạn. Mở được file docx thì quá tốt rồi =D>

Nhưng sao file gửi kèm chỉ có 6.35MB, chứ không phải 11.5MB

11.5MB là dung lượng đã được cài vào máy, con file gốc chỉ 6.35mb thui :(

cho mình hỏi làm sao để đưa file vào , mình copy vào document trong máy nhưng khi mở chuong trình lên thì ko thấy file của mình, :(
thanks

cho mình hỏi làm sao để đưa file vào , mình copy vào document trong máy nhưng khi mở chuong trình lên thì ko thấy file của mình, :(
thanks

cho mình hỏi copy file vào máy ntn đê đọc được vậy?

Kết nối với WinSCP hoặc PC Suite sau đó Copy File cần đọc vào theo đường dẫn => /private/var/mobile/Applications/CBC5F948-2F40-4B79-99C1-0BA806BCB969/Documents đối với FW Custom, còn đối với FW được Jailbreak trực tiếp bởi Redsn0w thì vào theo đường dẫn này => /private/var/mobile/Applications.xxxxx/CBC5F948-2F40-4B79-99C1-0BA806BCB969/Documents(Với dãy số CBC5F948-2F40-4B79-99C1-0BA806BCB969xxxxx là BẤT KỲ tùy theo từng máy)!

Kết nối với WinSCP hoặc PC Suite sau đó Copy File cần đọc vào theo đường dẫn => /private/var/mobile/Applications/CBC5F948-2F40-4B79-99C1-0BA806BCB969/Documents đối với FW Custom, còn đối với FW được Jailbreak trực tiếp bởi Redsn0w thì vào theo đường dẫn này => /private/var/mobile/Applications.xxxxx/CBC5F948-2F40-4B79-99C1-0BA806BCB969/Documents(Với dãy số CBC5F948-2F40-4B79-99C1-0BA806BCB969xxxxx là BẤT KỲ tùy theo từng máy)!

máy của em FW 3.1 custom mà không có file như bác Trường nói là sao ạ??

em cũng cài bằng file .ipa mà, em làm được rồi, các bác chịu khó tìm trong một mớ các thư mục linh tinh đó sẽ có một thư mục chứa Quickoffice.app thì copy file word, pdf... vào thư mục document nhé

Có cách nào đọc và sửa chữa được các file mà mình chép vào định dạng font VNI và .Vni không các Pro? Mình đặc biệt cần cách này, có Pro nào có cách đọc được các file font tiếng việt ko? Help me. Còn giải pháp convert sang Unicode thì được nhưng bất tiện. Vì các file này mình sử dụng trên Iphone phục vụ cho công việc nên ko tiện luôn luôn phải convert. Thanks all

sao đánh đúgn IP vào Browser mà nó không hiển thị được vậy làm sao đưa file vào iphone qua wifi?

Quickoffice Mobile Office Suite Update v1.5.3 - App office hay trên iPhone!

Quickoffice Mobile Office Suite

Quickoffice Mobile Office Suite
Quickoffice, Inc.
Category: Business
Price: $9.99
Released: Sep 16, 2009
Size: 12.7 MB
Seller: Quickoffice, Inc.
Added to Appulo.us: Apr 18, 2009
Latest version: 1.5.3
Compatible with iPhone and iPod touch.
Requires iPhone OS 3.0 or later.

*New in this version

- Stability improvements
- General enhancements

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mwitwjnzmmw[/DOWNLOAD]​

Sao em nâng cấp bằng istore ở máy tính mà cứ bị báo lỗi ạ? em đang từ 1.4.2 up lên thẳng 1.5.3 có được ko ạ? các bác giúp em với :((

Back