• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RamControl v1.0 S60 3rd Symbian 9.x Unsigned_Thuốc tăng lực Ram cho S60v3

superspeed

đây là phần mềm tăng ram mới cho s60v3 no giúp điện thoại của bạn chạy nhanh hon 60%-70% khi su dụng khi bật phần mềm trên dưới màng hình se có 2 cột màu đó là cột ram cua bạn khi không muốn sử dụng nữa thi nhấp vào biểu tượng 1 lần nửa sẻ mất. nhớ sign trước khi sử dụng nhá
RamControl v1.0 S60 3rd Symbian 9.x Unsigned Freeware

link: http://www.mediafire.com/?xdfunowt0mb

Last edited by a moderator:
Chả thấy tăng lên tý nào cả>>>>>>>làm sao để lấy lại ram bây giờ????????

công nhận máy thấy máy chay nhanh hơn thật ram thì tăng lên không đáng kể lúc trước lúc nào ram củng 65mb giờ lúc nào cũng 69-72mb.
mình sài e63 và cài rất nhiều ứng dụng hiệu ứng
có điều mình xin hỏi là khi bấm vào icon thì hiện 1 vạch màu ở dưới khi bấm vào nữa thì 2 vạch màu ở trên và ở dưới màn hình mình biết đó là hiện thị ram của mình nhưng 2 vệch trên dưới nó chỉ số khác nhau.cho hỏi vạch trên là gì và dưới là gì?

Bác này nói hay ghê, RAM còn 65mb lận, huống hồ con e63 của mình, bình thường cũng chỉ có 60mb là hết đát!
Ah mà làm sao để bjk máy chạy nhanh hơn hay ko zj bác, thấy nhah hơn hay chậm hơn nó xêm xêm nhau sao ý:D

Test trên E63:
Ko thấy icon gì cả.
Check Ram vẫn thế.
Tăng tốc ư ? Không hề.
Thế mà quảng cáo tăng tốc độ máy tới 60,70% :-o
Cái này cũng như cái tăng tốc mạng ấy, mị dân thôi ;))

À...xin đính chính chút.
Tớ vừa reset lại máy. Tình hình là có xuất hiện 2 hàng xanh, đỏ nằm ngang trên và dưới màn hình.
Check ram tăng lên 7MB
Nhanh hơn bao nhiêu % rất khó nói nhưng có nhanh hơn thật :D
Tuy nhiên ko xuất hiện icon nào để tắt nó đi cả.
Vì có 2 hàng xanh đỏ nhìn chuối quá nên tớ remove nó rồi.
Nếu sửa được ko có 2 hàng này thì coi như đây là pm chạy ẩn để tăng ram thì dùng rất tốt.
Mất thẩm mỹ quá

reset máy RAM sẽ tăng so với lúc trước do một số chương trình ẩn chưa được khởi động..

Mình nghĩ cái này chỉ là để tiện cho việc kiểm tra độ ngốn RAM của đừng app thui :D

chẳng có icon mà ram k thấy lên
kiểm tra kiểu gì thế ?
máy vẫn thế
không nhanh mà cũng chẳng chậm
tớ test thử trên e 63 >.<

Back