• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

REAL ANIMALS HD v1.0 - Hoạt ảnh âm thanh và thú rừng 3D sống động như thật

yeskia

Moderator
REAL ANIMALS HD v1.0

Yêu cầu Android O / S: 2.1 trở lên
Tổng quan: Hoạt ảnh âm thanh và thú rừng 3D sống động như thật.

ut3Fd6byVU5rkKzmX4Cbpiu4pRYm38DOHwukXX1m4TZoTKioDQOY6j79Fu0=w705

• Với ứng dụng này, bạn có thể có nhiều thú vị, từ mọi nơi, với các động vật 3D giống như thật trong đời sống.
  • Chạm vào động vật khi nó đến và đi trên màn hình để xem nó nhảy, giận dữ, lăn lộn, và nhiều hơn nữa!
  • Di chuyển ngón tay của bạn trên màn hình để làm cho các loài động vật đi hoặc chạy tùy theo hướng bạn thích!
  • Nếu bạn may mắn, bạn thậm chí có thể được chúng thực hiện một trong những cử chỉ đặc biệt "hoạt động chào mừng" của nó.
  • Các hoạt động sống động và tràn đầy năng lượng của những con vật này có thể xem được từ nhiều góc độ.
  • Ngoài ra, trong khi bạn thích thú với ứng dụng này, bạn còn có thể tìm hiểu về tên của động vật, âm thanh tiếng kêu của chúng, môi trường sống và nhiều hơn nữa.
  • Một ứng dụng thật tốt để dạy cho trẻ em và người ít kiến thức!
  • Đó là một safari trong lòng bàn tay của bạn!

Back