• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rebellion v1.0 (Game Hành động Khủng Ra Mắt) ^^

kidhack

Rebellion

*$0.99
* Category: Games
* Released: Dec 24, 2010
* Version: 1.0
* 1.0
* 225 MB
* Language: English
* Seller: perkat games
* © @2010 PERKAT GAMES

Rated 9+ for the following:

* Infrequent/Mild Realistic Violence
* Infrequent/Mild Horror/Fear Themes
* Frequent/Intense Cartoon or Fantasy Violence
* Infrequent/Mild Mature/Suggestive Themes

Requirements: Compatible with iPhone, iPod touch, and iPad. Requires iOS 4.2 or later.

Link DOWNLOAD
^^
http://fileape.com/index.php?act=download&id=cjUOsiXmQYyZO4oU

Link MEDIAFIRE của bạn danny_guan

http://www.mediafire.com/?mma1bwua1rd9aui
http://www.mediafire.com/?l2s3j3h3elb4rxo

Chỉnh sửa cuối:
bùn wa 4.2 trở lên mới chơi được game khủng mà làm fw mới wa sao nhìu người chơi

chủ topic up lại edit link mới của Danny cho anh em dễ tìm nha.
Thanks bác Danny nhiều,chúc bác giáng sinh an lành.
Em vẫn nhớ lời hứa của mình với Bác ^^

2g choi duoc ko pac hic du sao cung thank bac cai
2g vào đây làm gì hả Bác

Bên game cho iPhone nhộn nhịp bao nhiu thì bên game cho iPad hiu quạnh bấy nhiu...
Buồn thiệt :(

Cảm ơn ông nhé :D Quà này như quà giáng sinh để chuẩn bị cho JB untethered (trễ giáng sinh rồi) đây mà :))

chủ topic up lại edit link mới của Danny cho anh em dễ tìm nha.
Thanks bác Danny nhiều,chúc bác giáng sinh an lành.
Em vẫn nhớ lời hứa của mình với Bác ^^

2g vào đây làm gì hả Bác

Vì lới hứa của bác mình mới tích cực up Link MF ^^ cho ae, ko riêng bác và tất cả Member trong diễn đàn cũng vậy Giáng Sing An Lành và Năm Mới Sun Vầy

hic hic, cài vô con iTouch 2nd của e xong nguyên màn hình cũng hổng hiển thị đủ, hổng cách nào chơi dc :(

Cac bac oy cho e hoi e moi mua may ihpone 4 sao e down game nay ve cop vao la khong cop dk la sao ak. @@

máy bạn os 4.2 mới chơi dc. os 4.1 thì đứng nhìn thôi^^ cũng muốn lên 4.2 nhưng thấy ít soft quá

hix hix mắt nhắm mắt mở hì hụt down cho đã xong mới thấy là dành cho 4.2 thôi để dành khi nào lên 4.2 thì chơi luôn đang ở 4.1
Cho mình hỏi giờ lên 4.2 custom thì mấy cái game đang chơi ở 4.1 có chơi tiếp được hay không vậy. Đang chơi 1 số game hay nhưng chơi chưa xong. Mà giờ train lại thì mệt lắm

Chỉnh sửa cuối:
hix hix mắt nhắm mắt mở hì hụt down cho đã xong mới thấy là dành cho 4.2 thôi để dành khi nào lên 4.2 thì chơi luôn đang ở 4.1
Cho mình hỏi giờ lên 4.2 custom thì mấy cái game đang chơi ở 4.1 có chơi tiếp được hay không vậy. Đang chơi 1 số game hay nhưng chơi chưa xong. Mà giờ train lại thì mệt lắm
chơi đc bạn ạ.bạn có thể lấy file save của game đó za lưu lại trên pc đc mà.khi nào cài lại thì copy save game lưu từ pc vào ip là lại chơi tiếp đc thui=))

Back