• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Respring - Giúp Refresh nhanh Springboard

blackcatdn

Nếu phần mềm sbsetting làm cho một số bạn cảm thấy hao pin thì đây là phần mềm thay thế chức năng refresh iphone một cách nhanh chóng ,không chạy ngầm như sbsetting và đỡ ngốn ram

Phần mềm được VNM viết và có đuôi là .ipa.Các bạn down về rồi sync vào iphone bình thường như các app khác (nhớ là iphone đã được jailkbreak và cài appsyc phù hợp với firmware)

Nguồn:apple9.com

liệu nó có đầy đủ các chức năng quản lý như sbsetting ko bạn
Không thay thế được SBSettings đâu bạn :D cái này chỉ có 1 chức năng là giúp Respring nhanh trực tiếp trên Springboard mà không qua SBSettings mà thôi. Mình thấy cái này không cần thiết lắm, mất một chỗ chứa icon trên SB mà công dụng lại giống SBSettings :p

Không thay thế được SBSettings đâu bạn :D cái này chỉ có 1 chức năng là giúp Respring nhanh trực tiếp trên Springboard mà không qua SBSettings mà thôi. Mình thấy cái này không cần thiết lắm, mất một chỗ chứa icon trên SB mà công dụng lại giống SBSettings :p

để cho thêm nhìu trang mà anh :D

Back