• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RIP! MOSATSU for iPhone Chapter 1 - Hot hot [Only 17+]

gaupretty

RIP! MOSATSU for iPhone Chapter 1

[YOUTUBE]0jgbpPQ9G_g[/YOUTUBE]​

RIP! MOSATSU for iPhone Chapter 1
VASILY, Inc.
Category: Entertainment
Price: $2.99
Released: Dec 21, 2009
Size: 3.5 MB
Seller: VASILY Inc
Added to Appulo.us: Dec 21, 2009
Latest version: 1.0.0
Compatible with iPhone and iPod touch (2nd generation).
Requires iPhone OS 3.0 or later.
Cr@cker by ipod4g

App này không cần giải thích nhiều, để các bạn tự mình khám phá mới thú vị.
Các bạn chọn một em sau đó, dùng những ngón tay điệu nghệ của mình di chuyển trên màn hình iPhone...chuyện gì sẽ xảy ra!
Mời các bạn cùng khám phá và thưởng thức nhé!

Link Zshare :

[DOWNLOAD]http://www.zshare.net/download/70194710af126295/[/DOWNLOAD]​

Link Mediafire :

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?mymezajdmxl[/DOWNLOAD]​

Chỉnh sửa cuối:
nó giống như trò ifog nhỉ :))!Thank bạn.App thú vị đấy :D.Cái app này chắc chắn nhìu người down lắm đây :)).Chủ đề này luôn nóng từ xưa h =))

Bác nào có link khác không, up giùm em với, link này em không down được.

Bác nào có link khác không, up giùm em với, link này em không down được.

Đã Up thêm Link Mediafire rồi. Bạn vào Down về khám phá và thưởng thức nhé! Chúc bạn vui vẻ!

Mình cài vào rồi nhưng nó ko chạy, cứ vào là nó Now Loading một chút rồi thoát ngay ra ngoài hixhix (Fw 3.1.2)

Mình đã test OK trên iPhone 3GS FW 3.1.2 rùi mà. Còn 2G,3G thì không có để test. Sr các bạn!

Mình đã test OK trên iPhone 3GS FW 3.1.2. rùi. Các bạn cài vào. Mới đầu mở App lên chưa thấy hình các em ngay đâu. Các bạn làm theo hướng dẫn ở Clip trên xem thế nào nhé. Chúc các bạn vui vẻ!

Back