• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rising Anti-virus v3.10 vh dành cho S60v3 v5

vinhcl_102

Không biết có chưa nhưng đây là sản phẩm đầu tay của mình. Rất mong mọi người đóng góp. Cảm ơn.

Phần mềm chống virus Antivirus Rising đã có cho Symbian thiết bị di động. Rising Antivirus bảo vệ điện thoại di động khỏi tất cả các loại virus, trojan, worm, và virus malicous mối đe dọa khác trong thời gian thực.
Rising là một công ty phần mềm Trung Quốc sản xuất ứng dụng Rising Antivirus cho cả PC và điện thoại di động. Ứng dụng này rất tiên tiến và cung cấp hơn featuresthan hầu hết các ứng dụng chống vi-rút điện thoại di động. Bạn có thể thực hiện quét nhanh chóng / full / lựa chọn.
Chức năng giám sát thời gian thực được cung cấp trong ứng dụng này cho phép bạn sử dụng điện thoại di động của bạn mà không cần lo lắng bất kỳ. Các ứng dụng cũng cung cấp aprocess quản lý trong đó cho thấy tất cả các tiến trình đang chạy trên điện thoại di động của bạn. Sau đó, bạn có thể đóng bất kỳ quá trình.

Tai nao

nó chỉ giúp phòng các chương trình độc hại thôi !
làm gì đc như trên pc

nó chỉ giúp phòng các chương trình độc hại thôi !
làm gì đc như trên pc

Khuyên bạn test kỹ hết các tính năng khác đi
+ Scan: Quét tìm virus. Mình chạy cả ngày mà nó chẳng thấy báo có con nào hết :(
+ VIP: Nơi cất giấu danh bạ, tin nhắn, cuộc gọi
+ Coffer: Theo mình nghĩ cái này là Safe box thì đúng hơn vì lưu trữ mật khẩu & những thứ mà bạn không muốn chia sẽ
+ Spam: cái này nên dịch chặn là đúng hơn vì nó cho bạn tạo danh sách đen & trắng. Chấp nhận cuộc gọi hay từ chối thì vào đây
+ Data pro: Bảo vệ multimedia
+ Option: Cái này cũng nên dịch là thiết lập (Bật tự khởi chạy hay đổi mật khẩu thì vào đây)
+ Useful call: Cái này chỉ dành cho tụi Tàu khựa.
+ Pro mgr: Quản lý ứng dụng đang chạy & có thể tắt các ứng dụng đang chạy
+ Online: Truy cập vào trang chủ.

Hôm qua test xong kỹ càng mới VH thì nó mới chính xác. Đã VH xong nhưng chưa hoàn chỉnh cho lắm. :)

Chỉnh sửa cuối:
Dân mới vh nên còn lạm dụng từ nghĩa có sẵn anh à. Ít thì cũng phải vh đc 1 tháng thì lúc đó từ ngữ mới chính xác đc.

Back