• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM ship của T-Mobile MDA Vario II

Status
Không mở trả lời sau này.

vnanhvn

Trước khi post bài mới này em thành thật xin lỗi về sự vô ý của em trong lúc post bài cũ cũng với tiêu đề tương tự trên đã post nhầm chỗ:-??:-??:-?? sang bên box rom của hermes các bác nhé!

Do máy của em đang có một số vấn đề rất lớn nên em đang rất cần rom ship của em T-Mobile MDA Vario II, em tìm mãi trong diễn đàn và trên mạng nhưng không thấy nó ở đâu cả, còn em úp ship của hãng khác vào cũng không ổn lắm, vì vậy em mong các bác trong diễn dàn, bác nào có và biết nó ở đâu hãy hưỡng dẫn dùm em với nhé!

Em xin chân thành cảm ơn các bác trước ạ!:p

bạu up rom ship làm gì, con này sau khi chạy HSPL là úp rom 6.1, 6.5 thoải mái mà!

Trước khi post bài mới này em thành thật xin lỗi về sự vô ý của em trong lúc post bài cũ cũng với tiêu đề tương tự trên đã post nhầm chỗ:-??:-??:-?? sang bên box rom của hermes các bác nhé!

Do máy của em đang có một số vấn đề rất lớn nên em đang rất cần rom ship của em T-Mobile MDA Vario II, em tìm mãi trong diễn đàn và trên mạng nhưng không thấy nó ở đâu cả, còn em úp ship của hãng khác vào cũng không ổn lắm, vì vậy em mong các bác trong diễn dàn, bác nào có và biết nó ở đâu hãy hưỡng dẫn dùm em với nhé!

Em xin chân thành cảm ơn các bác trước ạ!:p
Rom của Bạn đây
T-Mobile Rom ship

Thành viên cấp 4 rồi mà vẫn tạo chủ đề lung tung, đáng ra tôi xóa nốt cái thread này vì cái tiêu đề Cứu, giúp... Hơn nữa đã có chuyên đề riêng về các bản ROM ship của Hermes rồi sao bạn không vào tham khảo hoặc yêu cầu:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=12207

Đã sửa lại tiêu đề cho phù hợp, sẽ gộp chung vào topic đã có!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back