• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WM 6.1 cho Softbank X01HT?

LOC9493

Em là lính mới wm :(
ko bit bản 6.1 nào ngon cả
thấy trong box này toàn 6.5 :(
em đang cần rom 6.1 ít hao pin (vì bản rom em xài hiện ít chọc mà dc 1 ngày à) , ổn định, ko cần tích hợp nhìu phần mềm
máy em xài là Softbank X01HT :-/

Em là lính mới wm :(
ko bit bản 6.1 nào ngon cả
thấy trong box này toàn 6.5 :(
em đang cần rom 6.1 ít hao pin (vì bản rom em xài hiện ít chọc mà dc 1 ngày à) , ổn định, ko cần tích hợp nhìu phần mềm
máy em xài là Softbank X01HT :-/

Trong khu vực này:

http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=113

Không những chỉ có WM6.5 mà còn có rất nhiều bản WM6.1, bạn hãy vào mà chọn lựa.

bạn chọn bản rom 6.1 build 19209.1.0.2 PV DVH đó,bản này cũng rất nhẹ và ổn định,mình đang dùng.tuy nhiên khuyên bạn nên thử nhiều bản khác nhau để chọn được bản phù hợp nhất vì tuy cùng dòng,cùng hãng nhưng không phải máy nào cũng giống nhau đâu,có bản rom hợp với máy softbank này nhưng lại không hợp với máy softbank kia,với lại dùng máy có hệ điều hành mà không vọc thì phí lắm (tuy vọc nhiều thì tốn tiền sửa nhiều hì hì.....nhưng vẫn khoái).
Posted via Mobile Device

Back