• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rompatcher v3.0 No popup Mod driver E and add 244 patch by Trunghuy90

Trunghuy90

Rompatcher 3.0 Mod intalsever to E and Mod add 244 patch được tự động cài vào E. 244 Patch đc tự động thêm vào C/Patches sau khi cài Rompatcher do Trung Huy Mod.
Bản này đã Đc Mod không popup đúng vs yêu cầu của 1 số bạn!
1 số patch trong đó nhiều quá mình không kể hết ra đc. Các bạn apply cũng phải cầm chừng nhé, cảm thấy dùng đc cái nào thì dùng. Cảm thấy không dùng đc thì đừng apply. Kẻo 4 ngón nhé!
Còn phải lăn tăn gì nữa hãy tải về và test đi thôi!

Rompatcher v3.0 No popup and 244 patch
Fix link 244 patch http://www.4shared.com/zip/cZ6p6FYO/244_patch.html?

Last edited by a moderator:
nhiêu patch mà chả hiểu patch để làm j thì patch lam j dễ 4 ngón thật chứ chẳng chơi

Hum qua download về ko bít ngichj thế nào mình aply linh tinh lúc bật máy lên nó ngơ ngơ trắng màn hình :-SS 4mat mới hết :D

Hum qua download về ko bít ngichj thế nào mình aply linh tinh lúc bật máy lên nó ngơ ngơ trắng màn hình :-SS 4mat mới hết :D

Mấy cái patch này cứ chép vào thẻ, có gì rút ra khởi động máy, gắn thẻ vào xóa cái patch đó đi là xong. Chép vào máy có gì trục trặc lại phải 4mat.

Mấy cái patch này cứ chép vào thẻ, có gì rút ra khởi động máy, gắn thẻ vào xóa cái patch đó đi là xong. Chép vào máy có gì trục trặc lại phải 4mat.
Nói chí phải.
Máy em cho apply c2z để đổi icon hiển thị ứng dụng đang chạy là xong, restart liên tục, rút thẻ, ok. Chả hiểu sao nửa, mod chỉ giúp???

Nói chí phải.
Máy em cho apply c2z để đổi icon hiển thị ứng dụng đang chạy là xong, restart liên tục, rút thẻ, ok. Chả hiểu sao nửa, mod chỉ giúp???

Tại cái c2z đó bạn, xài cái này phải chấp nhận thương đau, lúc xài Ok, lúc thì khởi động hoài mà nó cứ đứng máy. Khó hiểu!

Back