• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROTATEME_2.1 beta1 (xoay cả 2 hướng)

nguyenpa

Super V.I.P
rotateMe_2_10_beta1_unsigned

Bản mới có thể xoay cả 2 hướng ( N95) ok
Signsis trước khi cài đặt và cài N95AccelerometerPlugin.sis (files đính kèm)

[HIDE="thank"]http://www.zshare.net/download/7312434da5d38e/[/HIDE]

bro kì wa...cứ bắt người ta nhấn thanks rồi mới cho download...nếu ứng dụng có ích và hay thì khỏi cần nói em cũng sẽ nhấn thanks...thấy bro làm vậy em thấy hơi bị phhie62n lúc download...hix...em chỉ nói cảm xúc của em ...ko phải có ý gì ...bro đừng phiền lòng em nha...

:)) nói vậy chứ mình chỉ thử cái code mới của forum thôi, các pro thông cảm :D định post thử xem có được ko :D

ủa mà cái beta này hình như cũng lỗi như cái landscape ...khi xoay wa bên phải thì mấy cái nút joystick bị ngược hết

Devil13:ko bik bác nói ngược là như thế nào chứ mình thấy nó vẫn bình thường khi xoay ngược.........nút option vẫn là option,back vẫn là back ...test trên landscape chứ rotateme này chưa thử...tạo thấy nó cũng như landscape nên cũng làm biến cài

ko...mấy cái nút điều khiển lên xuống bị ngược đó lên xuống biến thanh trái phải ...và ngược lại

Chính xác do là bản beta nền vẫn lỗi:
phím lên -> là qua phải
phim xuống -> là qua trái
phím lui -> là lên
phím tới -> là xuống

Chắc bản sau sẽ khắc phục :D

Devil13:ko bik bác nói ngược là như thế nào chứ mình thấy nó vẫn bình thường khi xoay ngược.........nút option vẫn là option,back vẫn là back ...test trên landscape chứ rotateme này chưa thử...tạo thấy nó cũng như landscape nên cũng làm biến cài
cái này khóa phím nó ko tự xoay như landscape :)

Tớ chả thấy Landscape có lỗi gì trên N95-G cả, vẫn phà phà, chả có bị ngược gì hết, các bác check lại xem sao

Back