• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SÁCH THÁNH KINH CHO UIQ3.0 BẢN FULL

CongVoi

Super V.I.P
Best.ebible.v1.02

Là phần mềm đọc sách thánh kinh.Rất thích hợp đối với những người theo đạo thiên chúa giáo (Như Mình chẳng hạn);;);;).Là bản tiếng Anh,các bạn chịu khó dịch nhé.Dưới đây là có 5 bộ tất cả.Mỗi file là một bộ,khi nào bạn đọc xong bộ thứ nhất rùi thì cài bộ thứ 2 vào và cứ thế .....Giải nén,cài trực tiếp!!!

Không nhận xét rì mà viết thế này à :mad:):mad:)

lúc nãy đang ngồi ở quán cafe truy cập bằng dt bấm bấm thế nào cái nó gữi đi luôn . mình tính hỏi bạn có những kinh gì ở đây . không có bản tiếng việt à

lúc nãy đang ngồi ở quán cafe truy cập bằng dt bấm bấm thế nào cái nó gữi đi luôn . mình tính hỏi bạn có những kinh gì ở đây . không có bản tiếng việt à

Có hầu như toàn bộ về Thiên Chúa Giáo đó.Từ lúc chúa ra đời,thiết lập...rồi đến các Tông đồ ....Bản tiếng Việt chưa có đâu.Hok bít chừng nào mới có :-??:-??

Có hầu như toàn bộ về Thiên Chúa Giáo đó.Từ lúc chúa ra đời,thiết lập...rồi đến các Tông đồ ....Bản tiếng Việt chưa có đâu.Hok bít chừng nào mới có :-??:-??

cái này mà có bản tiếng việt thì tuyệt đấy . dù sao cũng cảm ơn congvoi nhiều . mình cũng là một tông đồ của thiên chúa đấy

Back