• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sacred Odyssey - Rise of Ayden:game nhập vai hay(bản full)

HTC_VUTHANH

Moderator

View In iTunes

*$ 6,99
* Thể loại: Trò chơi
* Phát hành: 02 tháng ba năm 2011
* Phiên bản: 1.0.0(IOS 4,0 thử nghiệm)
* Kích thước: 406 MB
* Ngôn ngữ: Tiếng Anh, Tiếng Trung Quốc, Pháp, Đức, Ý,Nhật, Hàn Quốc, Bồ Đào Nha, Tây Ban Nha
* Người bán: Gameloft S.A.

Yêu cầu: Tương thích với iPhone 3GS, iPhone 4, iPod Touch(thế hệ thứ 3), iPod Touch (thế hệ 4), và iPad. Yêu cầu IOS 3.1.3hoặc mới hơn

iPhone Screenshots

http://www.megaupload.com/?d=NRL6TWBU

Chỉnh sửa cuối:
Help:cảnh thằng người cây, mình lượm trái bom rồi chọi vào đâu vậy nhỉ, ai chỉ mình với, làm sao để đi wa chổ này~X(

Chỉnh sửa cuối:
có bác nào bên appstore.vn không? up lại game này đi, hào hứng down về cài, hóa ra là bản demo, chơi 1 tí bị bắt mua luôn, được cái game này khá đẹp, chơi giống kiểu avatar

có bác nào bên appstore.vn không? up lại game này đi, hào hứng down về cài, hóa ra là bản demo, chơi 1 tí bị bắt mua luôn, được cái game này khá đẹp, chơi giống kiểu avatar

gì thế bạn, game này crack sẵn cài vào chơi thôi, có phải làm j nữa đâu:D

Back