• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeManager v1.92_S60v3 - Quản lý, bảo vệ điện thoại

tuanloc1

SafeMgr v1.92_S60v3-Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

Cập nhật;
1. Thêm một tính năng phím vật lý.
2. Nâng cao khả năng gỡ bỏ mạnh mẽ.
3. Để nâng cao hiệu quả chặn tin nhắn.
4. Tối ưu hóa tính năng cập nhật cơ sở dữ liệu.
5. Sửa chữa khác.

Cảm ơn bác Bình đã hỗ trợ!! (Mượn luôn tấm hình của bác nhé:D)

Tin vui cho những ai khó chịu khi xem tin nhắn không hiện tên:
Các bạn cài thêm PM Address Book (Xem và tải tại đây nhé) sẽ khắc phục được hiện tượng này ngay.

Vài tấm ảnh minh họa nè:
Khi xem SMS bằng trình xem tin nhắn của máy:

Khi xem SMS bằng trình xem tin nhắn của Address-Book:

Chỉnh sửa cuối:
Tớ có ý nhỏ này cậu đừng bận tâm nha!
Nhiều bản dịch có phím chọn (Options, Exit...) kô chuyển sang TV khi cài vào máy TA như ảnh minh họa trên đó cậu thấy đấy!
Phần này thường thì kô có trong phần string để dịnh (tuy kô ảnh hưởng gì nhưng để cho nó vừa mắt thôi!)

Cậu nên đổi tên file ngôn ngữ .r31...... thành .r96 thì những phím chọn sẽ tự động chuyển sang TV cho nó vừa mắt hơn! (cá nhân) ít người biết điều này.

Tớ dùng máy TV tớ lại cho thêm file ngôn ngữ nữa là .r01, việc này rất tiện cậu ạ, khi mình chuyển sang TV, TA thì ngôn ngữ của pm đó sẽ tự động chuyển theo (đồng bộ ngôn ngữ), vì nhiều bạn dùng máy TV rất thích điều này vì họ kô phải cài đi cài lại để chuyển ngôn ngữ pm, cũng là kinh nghiện nhỏ tẹo của tớ thôi, mọi người đừng cười!

Bản lần này phần giao diện nhìn rất đẹp, nhưng tớ lại chỉnh lại từ 'Qlý.chặn' thành 'Q.lý chặn'...hehe☺

bao nhiêu mong đợi vì bản mới . giờ thất vọng . thay đổi rất ít . ..............
à có bản en không cho mình với

Cho em hỏi chút làm sao để hiện được tên khi tin nhắn đến, nếu mình để trong danh bạ là +84.... thì sẽ hiện nhưng khi cuộc gọi đến sẽ bị chặn có bác nào giúp mình với. Thanks

Cho em hỏi chút làm sao để hiện được tên khi tin nhắn đến, nếu mình để trong danh bạ là +84.... thì sẽ hiện nhưng khi cuộc gọi đến sẽ bị chặn có bác nào giúp mình với. Thanks

- Vào File exe AgiBlock.exe edit +86 thành + 84 sẽ hiển thị tên và tin nhắn

- Trong exe của nó để mặc định là mã quốc gia là +86 đó là mã China nay mình thay mã Việt Nam vào là +84 và test th3 coi xem đc ko.

Bạn cho tôi hỏi. Tôi nhiều tuổi nhưng rất thích nghịch và chơi điện thoại . Tôi lại k thạo tiếng Anh nhiều phần mềm ở đây tôi đã tải về máy tính. Nhưng tôi k giải nén được. Nhưng cũng có những phần mềm tôi tải trực từ điện thoại Nokia N96 thì mở được. Có bạn nào ở đây mà rỗi giúp tôi được không. Xin để lại số điện thoại hay PM. Tôi sẽ gọi lại. Cám ơn các bạn.

Bạn cho tôi hỏi. Tôi nhiều tuổi nhưng rất thích nghịch và chơi điện thoại . Tôi lại k thạo tiếng Anh nhiều phần mềm ở đây tôi đã tải về máy tính. Nhưng tôi k giải nén được. Nhưng cũng có những phần mềm tôi tải trực từ điện thoại Nokia N96 thì mở được. Có bạn nào ở đây mà rỗi giúp tôi được không. Xin để lại số điện thoại hay PM. Tôi sẽ gọi lại. Cám ơn các bạn.

Bác không cần giải nén, chỉ cần xóa đuôi .7z là cài bình thường !

Cám ơn bạn đã trả lời. Nhưng tôi đã thử xoa 7z tren điện thoại nhưng k biết xóa ở chỗ nào. Máy của tôi đã hack . Nếu bạn có rỗi đến nhà giúp tôi được không? để lại số điện tôi sẽ gọi lại.â. Cám ơn ban

Cám ơn bạn đã trả lời. Nhưng tôi đã thử xoa 7z tren điện thoại nhưng k biết xóa ở chỗ nào. Máy của tôi đã hack . Nếu bạn có rỗi đến nhà giúp tôi được không? để lại số điện tôi sẽ gọi lại.â. Cám ơn ban
down về xoá đuôi .7z là cài dc ah ,nếu máy đã hack rồi thì cài vô tư ^^

Bác cứ llạc với em. Yahoo: mr_cudo

Máy đả hack. Bạn đổi tên file down ở trên ( rename ) xóa .7z là cài thôi.

các bác cho em hỏi sao em cài bản mới nay vào nó cứ báo là updat bị lỗi.em đã gỡ bản cũ rùi nhưng vẫn bị

Back