• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeMgr v1.97_S60v3v5 - Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

tuanloc1

SafeMgr là một phần mềm giúp bạn hoàn toàn thoải mái khi sử dụng điện thoại, không phải bận tâm đến các vấn đề: Virus, Trojan; bị quấy rối bởi Tin nhắn rác, cuộc gọi không mong muốn; gỡ bỏ ứng dụng không được, rác trên điện thoại, tốn tiền bởi lưu lượng truy cập Internet…. Nhiều chức năng quá giới thiệu không hết (Các bạn có thể tham khảo thêm TẠI ĐÂY).
Phần mềm này đã được người dùng ở Trung Quốc xếp đầu trong các ứng dụng bảo vệ an toàn cho điện thoại. (Riêng bản thân mình thì Các chức năng của nó, hầu như chức năng nào cũng đều đạt mức khá trở lên)

Cập nhật mới:

1. Đổi giao diện mới
2. Thêm quản lý nhật ký
3. Thêm chức năng phục hồi mật khẩu.
4. Thêm chức năng quản lý (đặt lịch) đo lưu lượng Internet.
5. Hỗ trợ đặt lịch gửi tin nhắn văn bản (mình test thấy chưa có hiệu lực, chắc chờ đến bản final mới hoàn thiện) và thời gian tắt ứng dụng.
6. Cải thiện tính năng đọc tốc độ của phiên bản của thư viện.
7. Phân bổ để xác định số điện thoại hỗ trợ bằng tiền tố "* # 31 #" (cái này chắc dành cho Trung Quốc)
8. Kiểm tra để cấm chương trình tự động thêm kết nối mạng!

Sửa chữa:

1. Mạng: Sửa chữa số liệu thống kê dữ liệu sau khi xóa các kết quả không trở về 0.
2. Khởi động lại: Sửa chữa hoặc tắt một số vấn đề tốc độ chậm.
3. Kiểm tra gói cài đặt: Tăng khả giám sát quá trình cài đặt để phát hiện các mối nguy hiểm đe dọa điện thoại.
4. Gọi: Sửa chữa lỗi không có số cố định của các cuộc gọi đến đều bị từ chối và sau đó gây ra tất cả các vấn đề khó chịu cho người dùng
5. N8. Sửa chữa lỗi kết quả theo dõi cài đặt báo "Tập tin bị hỏng"
6. Bảo vệ: Sửa chữa để thay đổi mật khẩu bảo mật được đưa vào an ninh bảo vệ để trở lại vấn đề này trước khi giao diện
Còn nhiều sửa chữa lắm, làm biếng dịch quá! Các bạn test thêm đi nhé!

Mình cài phần mềm này vào thì khi nhận tin nhắn và cuộc gọi nó không hiện tên trong danh bạ mà hiện đầu số 84, khắc phục như nào vậy AE ?

Mình cài phần mềm này vào thì khi nhận tin nhắn và cuộc gọi nó không hiện tên trong danh bạ mà hiện đầu số 84, khắc phục như nào vậy AE ?

Khắc phục bằng cách dùng freeisms X_X

Khi nào anh dịch nhớ 1 số chỗ như "Giấu số" chứ ko phải "dấu số" nhé :D

vẫn ko khắc phục được bạn ah hic hic
cài bản full này vào được rồi; chương trình vẫn chạy âm thầm nhưng mình muốn vô lại nó thì ko đc , bấm vào nó cứ trơ trơ ra lúc xài cái bản khác kể cả bản 1.97 beta thì vẫn bình thường, ai biết xin chỉ giúp! thanks, mình xài N78.

SafeMgr là một phần mềm giúp bạn hoàn toàn thoải mái khi sử dụng điện thoại, không phải bận tâm đến các vấn đề: Virus, Trojan; bị quấy rối bởi Tin nhắn rác, cuộc gọi không mong muốn; gỡ bỏ ứng dụng không được, rác trên điện thoại, tốn tiền bởi lưu lượng truy cập Internet…. Nhiều chức năng quá giới thiệu không hết (Các bạn có thể tham khảo thêm TẠI ĐÂY).
Phần mềm này đã được người dùng ở Trung Quốc xếp đầu trong các ứng dụng bảo vệ an toàn cho điện thoại. (Riêng bản thân mình thì Các chức năng của nó, hầu như chức năng nào cũng đều đạt mức khá trở lên)

Cập nhật mới:

1. Đổi giao diện mới
2. Thêm quản lý nhật ký
3. Thêm chức năng phục hồi mật khẩu.
4. Thêm chức năng quản lý (đặt lịch) đo lưu lượng Internet.
5. Hỗ trợ đặt lịch gửi tin nhắn văn bản (mình test thấy chưa có hiệu lực, chắc chờ đến bản final mới hoàn thiện) và thời gian tắt ứng dụng.
6. Cải thiện tính năng đọc tốc độ của phiên bản của thư viện.
7. Phân bổ để xác định số điện thoại hỗ trợ bằng tiền tố "* # 31 #" (cái này chắc dành cho Trung Quốc)
8. Kiểm tra để cấm chương trình tự động thêm kết nối mạng!

Sửa chữa:

1. Mạng: Sửa chữa số liệu thống kê dữ liệu sau khi xóa các kết quả không trở về 0.
2. Khởi động lại: Sửa chữa hoặc tắt một số vấn đề tốc độ chậm.
3. Kiểm tra gói cài đặt: Tăng khả giám sát quá trình cài đặt để phát hiện các mối nguy hiểm đe dọa điện thoại.
4. Gọi: Sửa chữa lỗi không có số cố định của các cuộc gọi đến đều bị từ chối và sau đó gây ra tất cả các vấn đề khó chịu cho người dùng
5. N8. Sửa chữa lỗi kết quả theo dõi cài đặt báo "Tập tin bị hỏng"
6. Bảo vệ: Sửa chữa để thay đổi mật khẩu bảo mật được đưa vào an ninh bảo vệ để trở lại vấn đề này trước khi giao diện
Còn nhiều sửa chữa lắm, làm biếng dịch quá! Các bạn test thêm đi nhé!
Bác TuanLoc1 cho em hỏi với.
Mấy phiên bản trước chặn cuộc gọi cho E71 toàn bị chậm, tức là có chuông rồi mới chặn(nên hơi mất lịch sự) ở bản này đã khắc phục đc chưa bác?

Back