• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SafeMgr v1.98(282)_S60v3v5 - Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

tuanloc1

SafeMgr v1.98(282)_S60v3v5 - Quản lý, bảo vệ điện thoại "n trong 1"

Cập nhật mới:

1. Phát hiện và chặn tin nhắn nguy hiểm;
2. Hỗ trợ tự khởi động cho tất cả các mô hình Symbian v3,v5;
3. Thêm chức năng quản lý các điểm truy cập miễn phí .
4. MMS không được tính trong các số liệu thống kê Internet;
5. Thêm chức năng Xóa Trojan thường xuyên chiếm đóng để giảm bớt sự của bộ nhớ điện thoại;

* Tối ưu hóa:

1. Hộp thông tin gọi đến và đi hiển thị điện tử;
2. Tối ưu hóa giao diện hệ thống;
3. Các số trong danh bạ không còn bị chặn số Fetion

Lưu ý: có hai bản, 1 bản Icon mặc định, một bản mod Icon, ai thích bản nào thì tải bản đó nhé

thank bac tuanloc nha. Minh thay cai nay rat hay. Minh mo hang roi. Doi mai moi thay bac viet hoa.

mình đã sig nhưng vẫn ko được bản eg mình sig thi ok nhưng mình thích dùng tv hơn

Nhìn cái Menu gần như muốn đủ hết rồi khỏi cần dùng thêm Soft nào nữa.

phần mềm này quá hoàn hảo bạn a`..
mình test trên N8 chạy rất ngon nhưng nó xung đột với KMS 9,4,95 bản pached crk 2049 .. lên gỡ KMS ra rùi..

mấy pm này xung đột với nhau quá.

a e bat be qua. Muc dich post bai cua ae la can thank ah? Nhung con nguoi co tai duc san sang cong hien ma khong can cam on. Neu can thi luc nao ae ra quan thank cho.

a e bat be qua. Muc dich post bai cua ae la can thank ah? Nhung con nguoi co tai duc san sang cong hien ma khong can cam on. Neu can thi luc nao ae ra quan thank cho.

vote cho bac nay mot phieu . E thank bac tuanloc nhieu ạ !

Chỉnh sửa cuối:
cảm ơn nha Tuanloc,đang dùng bản ENG cài bản VH dùng thấy thật thoải mái.mình vốn nghèo ngoại ngữ mà.

Các bác giúp em . Sao cài cái này vào thì nhận tin nhắn không hiện lên tên trong danh bạ mà chỉ hiện số dt thôi . Gỡ ra thì bình thường . Cài vào thì lại bị ? Em xài E5

Các bác giúp em . Sao cài cái này vào thì nhận tin nhắn không hiện lên tên trong danh bạ mà chỉ hiện số dt thôi . Gỡ ra thì bình thường . Cài vào thì lại bị ? Em xài E5

ai cũng bị vậy hết ah bạn ơi ! Dùn phần mềm quản lí danh bạ youlu đó bạn vô là có tên ah !

Back