• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sclock Đồng hồ độ-chế từ NiceClock v2.0 by Me

Status
Không mở trả lời sau này.
Mặc dù không đủ tính năng như Niceclock v2.0 nhưng bấy nhiêu đây cũng đủ thỏa mãn cơn thèm rồi=))

bạn có thể giới thiệu sơ qua tính năng của phần mềm này đc ko ? như thế sẽ tốt hơn cho những người chưa biết và những người mới gia nhập from !

bạn có thể giới thiệu sơ qua tính năng của phần mềm này đc ko ? như thế sẽ tốt hơn cho những người chưa biết và những người mới gia nhập from !

Đồng hồ chạy ngoài màn hình chờ

1. Chọn đồng hồ
2. kích hoạt Chạy đồng hồ
3. Ẩn nền

4. Không biết thì lấy búa đập nát cái Cell phone đi=))

đồng hồ đẹp thật, nhưng rất tiếc là chỉ cò 2 cây kim thôi, thiếu mất 1 cây kim gió rồi.

đồng hồ đẹp thật, nhưng rất tiếc là chỉ cò 2 cây kim thôi, thiếu mất 1 cây kim gió rồi.
Kim giây đâu cần nhất thiết phải có nè bạn. Đâu phải lúc nào bạn cũng cầm trên tay để xem kim giây nó chạy vòng vòng nè. Ta chỉ cần xem giờ và phút là đủ rồi, còn nếu bạn muốn có kim giây thì dùng NICECLOCK mà mình việt hóa nhé.

những cái đồng hồ của NICECLOCK nhìn không đẹp tí nào hết, còn SCLOCK thì nhìn rất ưng ý. nhưng nếu có thêm cây kim gió nửa thì thật là hoàn hảo.

Phần mềm này đã có mặt năm 2008 rồi do người Nga tạo ra với tên Sclock!!! và đã ngừng phát triển! Thiết nghĩ người Việt nên trung thực. Chủ topic nên edit lại tiêu đề là "Việt Hoá bởi me" chứ không phải là "Chế bởi me"=)) sorry vì tính mình có sao nói vậy mong bạn thông cảm

Phần mềm này đã có mặt năm 2008 rồi do người Nga tạo ra với tên Sclock!!! và đã ngừng phát triển! Thiết nghĩ người Việt nên trung thực. Chủ topic nên edit lại tiêu đề là "Việt Hoá bởi me" chứ không phải là "Chế bởi me"=)) sorry vì tính mình có sao nói vậy mong bạn thông cảm

Vào phần Giới thiệu mà đọc cho kỹ rồi hãy phát biểu, mình chỉ độ chế thêm đồng hồ thôi nhé. Ghét nhất những ai chưa cài mà đã phát biểu linh tinh=))

đôi lời góp ý chủ topic

Mặc dù không đủ tính năng như Niceclock v2.0 nhưng bấy nhiêu đây cũng đủ thỏa mãn cơn thèm rồi=))

:( đề nghị cho ra ver mới của pm của bạn , pm rất hay ít hao pin nà chạy mặc định rất good có điều thấy thiếu thiếu ,thiếu kim giây:))
đề nghị ver mới có kim giây nhiều đồng hồ nữa quá đả>:)
pm đả được đưa đi cất giử ở BEST SOFT COLLECTION CỦA TUI
hi vọng sớm có ver mơi hen=D>

:( đề nghị cho ra ver mới của pm của bạn , pm rất hay ít hao pin nà chạy mặc định rất good có điều thấy thiếu thiếu ,thiếu kim giây:))
đề nghị ver mới có kim giây nhiều đồng hồ nữa quá đả>:)
pm đả được đưa đi cất giử ở BEST SOFT COLLECTION CỦA TUI
hi vọng sớm có ver mơi hen=D>

Chờ tác giả của nó cho ra ver mới. Nhưng chắc dài cổ vì nó kết thúc từ lâu. Bạn vothien12345 chỉ đơn thuần là việt hoá thôi:D
@vothien12345: Bạn đã thấy nhiều người nhầm bạn là tác giả chứ?

òa, đẹp thiệt, nhưng có vẻ ngốn piun lắm đây, mình xài N95 cùi, nên kái j` , liên quán đến pin, là mình ngại lắm, dù sao, mình cũng thank rùi !

Buồn buồn Võ Thiện ngồi chế thêm cho các bạn một Style nữa nè:D:));;)

Giải nén copy thư mục này vào !:System\Apps\Sclock

Chỉnh sửa cuối:
Buồn buồn Võ Thiện ngồi chế thêm cho các bạn một Style nữa nè:D:));;)

Giải nén copy thư mục này vào !:System\Apps\Sclock

Phần mềm này vừa hay lại vừa đẹp, cảm ơn bác rất nhiều. Nếu soft này hiển thị thêm cái kim gió và thông tin Thứ - Ngày - tháng - năm nữa thì Ngon như con chim non!=D>=D>

mình cài ra dùng thì rất đẹp những chỉ được 1 núc là đỏ máy ko cả tắt nguần được là sao vậy

Topic closed! Chủ topic đã gỡ link và cũng bị ban nick! Các bác Symbian đâu mà để topic này trôi lềnh bềnh thế này! :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back