• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Screenshot 2.5 Việt hóa - Ứng dụng chụp ảnh m.hình chất lượng ^^

AquaSta

Moderator

Screenshot 2.5

Em không bao quát được hết box nên ứng dụng này nếu đã post rồi thì nhờ anh Mod del giúp và các anh thông cảm :)

Có rất nhiều ứng dụng chụp ảnh màn hình cho dòng S60v2 nhưng em thấy ứng dụng này là ưng ý nhất.
Đây là ứng dụng miễn phí, nhỏ gọn, tùy biến cao và chất lượng ảnh rất tốt.

Chức năng:
* Cho phép chọn tổ hợp phím kích hoạt chụp màn hình.
* Tự động chụp theo thời gian
* Chọn định dạng ảnh chụp và chất lượng nén ảnh
* Chế độ hoãn (tối đa 30s) sau lần chụp đầu tiên.

Phần mềm này có chức năng cài đặt chụp theo thời gian, tối thiểu là 1s/1ảnh, vì thế nó rất có ích cho những khi cần chụp những ảnh không chụp được bằng cách ấn phím. Cho phép lưu định dạng ảnh JPEG, PNG, BMP và với nhiều kiểu nén ảnh. Và với ảnh PNG thì ko những chất lượng ảnh đẹp mà dung lượng lại nhỏ chỉ 6 - 7Kb một ảnh.

Bản Screenshot 2.71 dành cho OS 6-7-8 anh đã Việt hóa từ lúc phần mềm Siêu dịch chưa xuất hiện:D
Download

Đúng vậy. Anh Tám đã việt hoá screenshot 2.71 từ lâu lắm rồi ko nhớ rõ nữa, giờ mình vẫn đang dùng của Anh Tám

Bản Screenshot 2.71 dành cho OS 6-7-8 anh đã Việt hóa từ lúc phần mềm Siêu dịch chưa xuất hiện:D
Download

Em vừa cài lên máy bản anh cho link, đúng là em không biết. Với lại phần mềm này chính là phần mềm đầu tiên em mang ra giải phẫu Việt hóa, em cũng không định post nhưng do hôm qua thấy bác trubic766484 post phần mềm chụp ảnh m.hình, sau đó bác jimmyvn88 bảo phần mềm đó chụp ảnh không net nên em post. Ặc ăc...... :(:-/

anhtam cho em hỏi. Phần mềm này khi chụp ảnh xong, Options thì chức năng Send >> via bluetooth + via multimedia. Cái này có lẽ là do nó gọi hàm. Chắc Việt hóa chỉ đến thế thôi hả anh?

Chỉnh sửa cuối:
Em vừa cài lên máy bản anh cho link, đúng là em không biết. Với lại phần mềm này chính là phần mềm đầu tiên em mang ra giải phẫu Việt hóa, em cũng không định post nhưng do hôm qua thấy bác trubic766484 post phần mềm chụp ảnh m.hình, sau đó bác jimmyvn88 bảo phần mềm đó chụp ảnh không net nên em post. Ặc ăc...... :(:-/

hi,uhm, gần đây nhất nhóm SymPViet cũng VH bản 2.17 mà, nhưng mà vẫn đi sau bác Tâm:D

Có pm nào chụp màn hình rồi đóng dấu bản quyền luôn trên điện thoại thì càng tuyệt vời.........................

Có pm nào chụp màn hình rồi đóng dấu bản quyền luôn trên điện thoại thì càng tuyệt vời.........................

Trên S60 thì em tìm mà chưa thấy anh à, chỉ thấy trên S60v3 thôi.

Back