• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Screenshot 2.71 - trình chụp ảnh màn hình Việt hóa_SymPViet

Kojiro

Super V.I.P
Screenshot 2.71

Trình chụp ảnh màn hình.

P/s: ứng dụng có dùng icon của ongtrungduc, cảm ơn anh nhé! Bên cạnh đó còn phải cảm ơn kp_enter đã giúp đỡ anh hoàn thành ứng dụng này nữa.

Pass: SymPViet

Cái này đã có người up rồi mà Lâm ? Sao e Không tìm khác chương trình khác mà VH ? Anh mới VH UCWEB 6.3 nè định up nhưng sợ Man xóa bài ! >:)

Cái này đã có người up rồi mà Lâm ? Sao e Không tìm khác chương trình khác mà VH ? Anh mới VH UCWEB 6.3 nè định up nhưng sợ Man xóa bài ! >:)

Cái bản kia của a Đức em dùng thấy chưa Vh hết mà :) Với lại bàn quyền SymPViet khác, còn PM a Việt hóa a cứ up nhưng đừng vi phạm qui định là được thôi mà, còn a biết a vi phạm thì thôi đừng up, mất công a cũng như mất công e, vậy nhé!

Cái bản kia của a Đức em dùng thấy chưa Vh hết mà :) Với lại bàn quyền SymPViet khác, còn PM a Việt hóa a cứ up nhưng đừng vi phạm qui định là được thôi mà, còn a biết a vi phạm thì thôi đừng up, mất công a cũng như mất công e, vậy nhé!

Uh , tại vì hồi tối anh quên chụp hình bên web PDAVIET cho nên chỉ chụp web kia thôi à đưa hình lên là Man xóa bài mất công up nữa ! ;;)

Uh , tại vì hồi tối anh quên chụp hình bên web PDAVIET cho nên chỉ chụp web kia thôi à đưa hình lên là Man xóa bài mất công up nữa ! ;;)

Đã là VIP rồi mọi qui định bài viết em phải biết chứ? Không nên bàn tán chuyện này nữa, Hãy bám sát nội dung Topic. Cảm ơn nhiều!!!

Đã là VIP rồi mọi qui định bài viết em phải biết chứ? Không nên bàn tán chuyện này nữa, Hãy bám sát nội dung Topic. Cảm ơn nhiều!!!

Thì nãy giờ em đang bám sát chủ đề nè anh ! ;;)

Back