• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Security DL V4.0 vh Trunghuy90

Trunghuy90

Đêm quá rùi.vì yêu vh nên bây giờ mới vh xong pm này để Post nên cho ace pda dùng đây.vì là sự khổ ải nên mong nhận đc sự ủng hộ của ace pda.trước khi dow click thank cho người vh như mình mát lòng nhé.
Thôi đêm đã khuya lắm rùi,huy đi ngủ đây,trong đầu bây giờ đang nảy số không biết mai có bí papa mama mắng vì dậy muộn không nữa.huhu...
......
 Security Download * Ngôn ngữ: Vh * Hệ điều hành: Symbian * Phiên bản: 3.0 * Cập nhật: 2011/01/01 Tải về miễn phí [Năng] Security Download là một công nghệ cốt lõi cấp bằng sáng chế mà hỗ trợ tải ổnđịnh và liên tục và một tốc độ truyền tự thích ứng tối ưu hoá thuật toán. Công cụ này download tốc độ cao chophép bạn tiết kiệm tiền và băng thông trên điện thoại di động của bạn. [Xin vui lòng tải của hệ điều hành:] S60 3rd Tải về miễn phí
dowload
http://gocviet.look.in/up/sisx/Securitydl_s60_3_v_3_0_10_vh_trunghuy90_.sisx

Back