• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sentinel 2 - Các Phiên Bản - Update Game!

Cho mình hỏi 1 chút, mình đã down về, cài đi cài lại vài lần rồi nhưng ko hiểu sao cứ chơi đc đến tầm lev 8,9 là máy mình tự nhảy sang SAFARI, hix, phải khắc phục làm sao bây giờ

Cho mình hỏi 1 chút, mình đã down về, cài đi cài lại vài lần rồi nhưng ko hiểu sao cứ chơi đc đến tầm lev 8,9 là máy mình tự nhảy sang SAFARI, hix, phải khắc phục làm sao bây giờ

:-/ tui cũng bị như vậy, bác 2lua_8 ơi giúp với, game hay mà đang chơi toàn bi quăng vào safari :O

Cái này em cũng bị y chang, không cần phải đến level 8 hay 9 mà cứ khoảng 3-4 là bị văng ra rồi máy tự động vào safari. Chưa thấy ai nói năng chiện này trên mạng hết mà hình như các bác crac.k cũng chẳng nói gì nốt.

Bác hailua_08 ới, bác thử cài và chơi xem có đúng game này bị như vậy không hở bác??? Em thì khoái mấy cái game dạng defense (như TriDefense) mà chỉ có nhõn cái TriDefense là chơi hết 1 màn (cả game có duy nhất 1 màn, chưa có version chính thức 01).

Chỉnh sửa cuối:
Cái này em cũng bị y chang, không cần phải đến level 8 hay 9 mà cứ khoảng 3-4 là bị văng ra rồi máy tự động vào safari. Chưa thấy ai nói năng chiện này trên mạng hết mà hình như các bác crac.k cũng chẳng nói gì nốt.

Bác hailua_08 ới, bác thử cài và chơi xem có đúng game này bị như vậy không hở bác??? Em thì khoái mấy cái game dạng defense (như TriDefense) mà chỉ có nhõn cái TriDefense là chơi hết 1 màn (cả game có duy nhất 1 màn, chưa có version chính thức 01).

Chào tất cã! Lúa chưa chơi qua, nhưng theo lời con bé cháu gái thì khi chơi đến level nào đó thì tự động game sẻ vào S để đăng ký số điểm online - tin nầy sẻ được confirm lại - phiên bản mới đã có, sẻ cập nhật trong thời gian sớm nhất vì lúc nầy lúa hơi bận tí... Chúc mọi người vui vẽ!!!

Bác hailua_08 ới ời, em vừa load cái game Sentinel: Mars Defense v1.6 của bác về nhưng em chẳng hiểu sao iPhone của em chẳng hiện ra game này dù em đã thấy nó trong bảng Application trên iTunes rồi..

Không hiểu làm sao lun! bác xem giúp em với

Bác hailua_08 ới ời, em vừa load cái game Sentinel: Mars Defense v1.6 của bác về nhưng em chẳng hiểu sao iPhone của em chẳng hiện ra game này dù em đã thấy nó trong bảng Application trên iTunes rồi..

Không hiểu làm sao lun! bác xem giúp em với

nếu ko hiện ra chắc chắn sẻ báo lổi gì ấy , hoặc bạn chưa cài CrackApp 3.0

Vui lòng kiểm tra lại ! Good luck

Back