• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shangmail v.2.0 s60v3v5 Signed - Check mail "nguy hiểm" cho S60v3 :))

JohnyNguyen

Shangmail v.2.0 s60v3 s60v5 SymbianOs 9.x Signed
Shangmail là một dịch vụ mail dựa trên công nghệ Push Mail ngay trên dế của bạn ;;) . Soft hỗ trợ thuận tiện khi nhận và gửi Email nhanh chóng :-? Soft cải thiện hiệu quả công việc cho bạn và cung cấp sự hỗ trợ mạnh mẽ cho cuộc sống của bạn. Bạn có muốn có một thử? ;;)

Phiên bản quốc tế:
Phiên bản quốc tế của ShangMail cung cấp các sản phẩm Push Mail một cách chuyên nghiệp cho tất cả khách hàng trên thế giới :-?. phiên bản này bao gồm tất cả các chức năng có sẵn trong cả hai phiên bản "Enterprise" và Phiên bản "Data Center" . Do đó, khách hàng có thể lựa chọn một sản phẩm phù hợp theo nhu cầu riêng. :D

Các tính năng chính:
* Hỗ trợ các hộp thư điện tử phổ biến POP3/IMAP.
* Bạn có thể thêm vào nhều địa chỉ như Yahoomail,Gmail ,... vv
* Gửi và nhận thiết lập - quản lý email toàn diện.
* Làm việc giờ - dễ dàng kiểm soát thời gian nhận email.
* Hệ thống thiết lập - thuận tiện hoạt động trên phần mềm Shangmail
* Thông tin Thống kê - chính xác tài khoản của các dữ liệu.
* 5 địa chỉ email người dùng có thể bị ràng buộc.
* Bộ lọc thiết lập - lọc thư thông qua danh sách đen và danh sách trắng.
* Cảnh báo pin yếu - đảm bảo đủ năng lượng của điện thoại di động của bạn.
* Nhận tần số - kiểm soát linh hoạt tần số nhận được mail.
* Thông tin Đồng bộ hóa - Đồng bộ hóa các hợp đồng, lịch và các nhiệm vụ và sao lưu tin nhắn ngắn.
* Quản lý Web-based email - một triển vọng trong internet.

Khả năng tương thích với hầu hết các dòng máy S60v3/v5 ;;) =D>

Nokia 5320 XpressMusic, Nokia 5630 XpressMusic, Nokia 5730 XpressMusic, 5800 XpressMusic, Nokia 6210 Navigator, Nokia 6220 classic, Nokia 6650 gập, Nokia 6700 slide, Nokia 6710 Navigator, Nokia 6720 classic, Nokia 6730 classic, Nokia 6760 slide, Nokia 6788i, Nokia 6790 slide, Nokia 6790 Surge, Nokia C5-00, Nokia C5-01, Nokia E5-00, Nokia E52, Nokia E55, Nokia E71x, Nokia E72, Nokia E73 Mode, Nokia E75, Nokia N78, Nokia N79, Nokia N85 , Nokia N86 8MP, Nokia N95-3 NAM, Nokia N96, Nokia N96-3, N97

Ảnh test trên 5530 của mình nè :D v3 cũng tương tự nhé :D

Nhận xét chủ quan thì thấy soft kết nối nhanh (soft của khựa làm mà :( ) dễ sử dụng :D quản lý tương đối tốt ... không quảng cáo đâu nhé,có sao nói vậy thôi :D,tóm lại ae hay dùng mail ko thể bỏ qua 1 soft thế này ;;) hic,thế mình mới nói nó ... nguy hiểm :)) =)) >:)

Bạn có thể cho mình xin hướng dẫn thông số thiết lập Mail POP được không?
Bạn đã dùng System Seven chưa? Bạn thấy cái này hay System Seven hay hơn?

Bạn có thể cho mình xin hướng dẫn thông số thiết lập Mail POP được không?
Bạn đã dùng System Seven chưa? Bạn thấy cái này hay System Seven hay hơn?

Mình mới test mail Yahoo thôi :D soft tự động thiết lập các thông số POP bạn àh :D Nói thật mình cũng ko biết System Seven nên ko so sánh được :( bạn cứ test đi,ko thích thì xóa,có gì đâu :))

Cái này Push Mail cực nhanh. Muốn dùng phải đăng ký tài khoản của Shangmail mới dùng được.

Ban nao cho minh hoi dang ky tai khoan sangmail the nao vay? Da tung thu dang ky nhung ko dc.. Co ai dang ky cho minh 1 tai khoan di @@

Cái này Push Mail cực nhanh. Muốn dùng phải đăng ký tài khoản của Shangmail mới dùng được.
Chuẩn đó :D siêu nhanh ấy chứ :)) ko quảng cáo đâu,ae cứ dùng thử là biết liền ;;)
Ban nao cho minh hoi dang ky tai khoan sangmail the nao vay? Da tung thu dang ky nhung ko dc.. Co ai dang ky cho minh 1 tai khoan di @@
Hic,mình đăng kí cái này thấy đơn giản mà,mới tối qua mình test đấy,ảnh chụp kia là mai của mình mà :-? bao nhiêu thư có tin nhắn của PDA :( bạn thử vào địa chỉ của bạn Tanvns làm xem :D
P/s không thanks ủng hộ chủ topic mà cứ dùng thì ... >:) :)) =))

Back