• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shangmail v.2.00 - Check mail "nguy hiểm" cho S60v3 VH 80 % bởi Johny :D

JohnyNguyen

Shangmail v.2.0 s60v3 s60v5 SymbianOs 9.x Signed
Shangmail là một dịch vụ mail dựa trên công nghệ Push Mail ngay trên dế của bạn ;;) . Soft hỗ trợ thuận tiện khi nhận và gửi Email nhanh chóng :-? Soft cải thiện hiệu quả công việc cho bạn và cung cấp sự hỗ trợ mạnh mẽ cho cuộc sống của bạn. Bạn có muốn có một thử? ;;)

Phiên bản quốc tế:
Phiên bản quốc tế của ShangMail cung cấp các sản phẩm Push Mail một cách chuyên nghiệp cho tất cả khách hàng trên thế giới :-?. phiên bản này bao gồm tất cả các chức năng có sẵn trong cả hai phiên bản "Enterprise" và Phiên bản "Data Center" . Do đó, khách hàng có thể lựa chọn một sản phẩm phù hợp theo nhu cầu riêng. :D

Các tính năng chính:
* Hỗ trợ các hộp thư điện tử phổ biến POP3/IMAP.
* Bạn có thể thêm vào nhều địa chỉ mail như Yahoomail,Gmail ,... vv
* Gửi và nhận thiết lập - quản lý email toàn diện.
* Làm việc giờ - dễ dàng kiểm soát thời gian nhận email.
* Hệ thống thiết lập - thuận tiện hoạt động trên phần mềm Shangmail
* Thông tin Thống kê - chính xác tài khoản của các dữ liệu.
* 5 địa chỉ email người dùng có thể bị ràng buộc.
* Bộ lọc thiết lập - lọc thư thông qua danh sách đen và danh sách trắng.
* Cảnh báo pin yếu - đảm bảo đủ năng lượng của điện thoại di động của bạn.
* Nhận tần số - kiểm soát linh hoạt tần số nhận được mail.
* Thông tin Đồng bộ hóa - Đồng bộ hóa các hợp đồng, lịch và các nhiệm vụ và sao lưu tin nhắn ngắn.
* Quản lý Web-based email - một triển vọng trong internet.

Khả năng tương thích với hầu hết các dòng máy S60v3/v5 ;;) =D>

Nokia 5320 XpressMusic, Nokia 5630 XpressMusic, Nokia 5730 XpressMusic, 5800 XpressMusic, Nokia 6210 Navigator, Nokia 6220 classic, Nokia 6650 gập, Nokia 6700 slide, Nokia 6710 Navigator, Nokia 6720 classic, Nokia 6730 classic, Nokia 6760 slide, Nokia 6788i, Nokia 6790 slide, Nokia 6790 Surge, Nokia C5-00, Nokia C5-01, Nokia E5-00, Nokia E52, Nokia E55, Nokia E71x, Nokia E72, Nokia E73 Mode, Nokia E75, Nokia N78, Nokia N79, Nokia N85 , Nokia N86 8MP, Nokia N95-3 NAM, Nokia N96, Nokia N96-3, N97

Nhận xét chủ quan thì thấy soft kết nối nhanh (soft của khựa làm mà :( ) dễ sử dụng :D quản lý tương đối tốt ... không quảng cáo đâu nhé,có sao nói vậy thôi :D,tóm lại ae hay dùng mail ko thể bỏ qua 1 soft thế này ;;) hic,thế mình mới nói nó ... nguy hiểm :)) =)) >:)

Soft này có hơn 600 strings :( --> tương đối nhiều so với ...cá nhân mình,mình đã Việt Hoá được khoảng hơn 80% ,20 % còn lại chủ yếu nằm trong phần "Sync - Đồng bộ danh bạ,tin nhắn,lịch ... của máy với trang chủ" --> Tính năng này hình như chỉ dùng cho người "khựa" thôi + chẳng thấy khi nào ae có hứng thú với việc đưa dữ liệu cá nhân của mình vào tay người khác :|
Thế nên nếu ko tính đến Sync --> Gần như đã Việt hoá được 99% rồi :D \-/

Ảnh bản Việt Hoá tested trên máy mình ;;)

Shangmail v2.00 Việt Hoá :D

Lưu ý : Xoá đuôi .7z là cài được !
P/s Yêu thì vote ... Ko yêu cũng đừng nói lời cay đắng nhé bạn ! Thanks

Em dùng mail yahoo cho công việc thường xuyên, nhưng ghét tụi tàu khựa quá, ko thích dùng, bác nào có soft tương tự không cho em xin với, miễn là ko phải tàu khựa, em tẩy chay tụi nó rồi

Không dùng của tàu thì bạn tự sản xuất ra mà dùng đi? Bạn nên nhớ, cái model của bạn đang dùng là của ai đấy!

Em dùng mail yahoo cho công việc thường xuyên, nhưng ghét tụi tàu khựa quá, ko thích dùng, bác nào có soft tương tự không cho em xin với, miễn là ko phải tàu khựa, em tẩy chay tụi nó rồi

Ko dùng cái này thì dùng cái Seven ý. Lên Google mà search. Hình như nó tính phí đấy, lần cài đặt đầu tiên mất 1500đ, sau đó là 1500đ/mail. Lúc đầu mình ko biết nên add 2 cái Yahoo, 1 cái Gmail, sau kiểm tra tài khoản thì thấy mất 6k :(

tụi tàu hack mail google và các host mail khác. sợ xài cái này bảo mật không được mà còn làm tự dẫn cáo vào nhà. nó giám sát hết thì toi

Không dùng của tàu thì bạn tự sản xuất ra mà dùng đi? Bạn nên nhớ, cái model của bạn đang dùng là của ai đấy!
chú nóng tính thế. Đt nokia đang dùng xuất xứ từ trung quốc là nhiều, vậy chú có biết tại sao ko?, nhưng nhà máy là của Nokia (phần lan) nên vẫn sài tôt chán.
Nói câu góp ý luôn, thấy chú lên TM cũng mừng cho chú, mặc dù đang trong thời gian thử việc, nhưng cách ăn nói từ khi lên TM thấy có vẻ hơi kiêu nhỉ :D . TruBic mà ở lại PV chắc giờ cũng ko thua chú :D đâu heng?, nhưng ko còn hứng thú làm Mod nữa.
Đồ tàu cũng có nhiều thứ tốt chán, các bác cứ tẩy chay rồi mai đây symbian ko còn Nokia quản lý nữa, lúc đó Tàu cũng chẳng có mà dùng. Mà đa số PM của tàu (TTpod, MCleaner, SisEditor....) các bác dám nói xóa hết những pm này chưa mà gọi tẩy chay?
Xin lỗi PV lẽ ra ko post bài này, nhưng đi đâu cũng thấy tẩy chay tàu, Việt nam mà ko có xe máy tàu, chắc đi xe đạp nhiều lắm nhỉ :D

Kaka, phen này chắc trở lại thị trường việt hóa quá :D
@trunghuy90: lẽ ra anh PM riêng cho em, nhưng bận rộn quá, nên anh nói thẳng ở trên đây, hy vọng em đừng để bụng nha, tính anh nó vậy, nhưng ko có gì đâu!
@datviet: lâu nay bận làm ăn nên ko có thời gian việt hóa, và online. Với lại giờ sắp dùng window phone, hoặc symbian^3(nâng cấp) nên v3 cũng sắp cho lên đường rồi.
@JohnyNguyen: bạn ở đâu? Rảnh đi ngang biên hòa, ta cafe chém gió chơi) :D
chúc tất cả luôn vui tươi tràn đầy hạnh phúc!

Kaka, phen này chắc trở lại thị trường việt hóa quá :D
@trunghuy90: lẽ ra anh PM riêng cho em, nhưng bận rộn quá, nên anh nói thẳng ở trên đây, hy vọng em đừng để bụng nha, tính anh nó vậy, nhưng ko có gì đâu!
@datviet: lâu nay bận làm ăn nên ko có thời gian việt hóa, và online. Với lại giờ sắp dùng window phone, hoặc symbian^3(nâng cấp) nên v3 cũng sắp cho lên đường rồi.
@JohnyNguyen: bạn ở đâu? Rảnh đi ngang biên hòa, ta cafe chém gió chơi) :D
chúc tất cả luôn vui tươi tràn đầy hạnh phúc!
Nếu có dịp qua đó sẽ tìm bằng được a TruBic thì thôi :)) Rảnh a lên HN chơi e mời a ...trà đá :D =)) e còn là sinh viên mà =))
Lên V5 đi a cho vui :D S^3 buồn lắm :ar! X_X
P/s TM vốn kiêu như vậy mà X_X =="

Spam nốt nhát này,dù e có bị del bài cũng chịu X_X

Chào các bạn.mình cũng ở Biên Hòa nên bạn nào ở BH thì cho mình làm quen nha.mình gà mấy vụ này lắm.Lính mới mà.có gì PM mình nhé,rất vui làm quen được các bạn.....hduc1113@gmail.com

Hôn qua 4mat máy mới để ý là thằng này nó lưu thông tin, pass mail của mình trên web, khi cài lại login tài khoảng shangmail là được
Nguy hiểm thật, dùng kái này không có một chút an toàn nào, hic
Nhất là hàng bọn khựa này nó có thù hằn với ae vietnam mình, hehe
Được kái check mail nhanh kinh

Hôn qua 4mat máy mới để ý là thằng này nó lưu thông tin, pass mail của mình trên web, khi cài lại login tài khoảng shangmail là được
Có bản V2.00 VH 100% đẹp đẽ của anh viettin76 nè :D ae dùng nếu thích Thanks a nhiều
http://www.mediafire.com/?851gudvvdc6m41w

ta cài bản của bác viettin không xong, máy ta không chịu em nó, giờ đưa em của bác vào xem em em có chịu không =))

p\s: cho em xin lại cái link nhớ :D
dùng đc này,xin link đi đâu cơ :-/

em dùng của bác ấy có dc dâu. báo không thể cài đặt! thử dùng của bác xem thế nào mà file đính kèm bị lỗi :(

T.T đoán bệnh nè,báo lỗi chứng chỉ hay lỗi gì,bản VH của a viettin dùng bình thường mà,bỏ signed của file cài đặt đi rồi cài lại thử xem :-? nếu ko đc nữa thì ....>:)>:)>:) =))=))=))

T.T đoán bệnh nè,báo lỗi chứng chỉ hay lỗi gì,bản VH của a viettin dùng bình thường mà,bỏ signed của file cài đặt đi rồi cài lại thử xem :-? nếu ko đc nữa thì ....>:)>:)>:) =))=))=))

:)) em rành mấy lỗi này. nhưng cài xắp xong thì báo không thể cài đặt.... thôi bác up bản của bác cho em xài đi...

Back