• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shape Services Mobiscope v2.7.99-PM biến điện thoại thành webcam

BuuPhucCT

Well-Known Member
Shape Services Mobiscope v2.7.99 Incl Desktop S60 Java -TgSPDA

Không cần phải mua bất kỳ thiết bị đắt tiền nào . Tất cả bạn cần là một webcam hoặc máy ảnh có nối mạng trên máy tính của bạn để ghi lại tất cả mọi thứ trong tầm quan sát khi bạn đi khỏi. Mobiscope có thể giám sát khu vực cho các chuyển động và chuyển giao các đoạn phim quay được đến điện thoại di động của bạn.

Theo dõi trực tiếp các đoạn video trên điện thoại di động của bạn

Trông coi con cái của bạn ngay cả khi bạn xa nhà; nhìn thấy người bạn thân của bạn thânbất kỳ lúc nào khi cách xa nhau hoặc quan sát địa điểm làm việc của bạn và nhân viên trong văn phòng trong suốt chuyến đi.

Phát hiện chuyển động nhận được qua email thông báo

Được thông báo của tất cả các chuyển động và ngay lập tức xem một đoạn video từ một nơi mà bạn quan sát. Bắt đầu ghi hình khi chuyển động được phát hiện.

Hỗ trợ bất kỳ webcam nào

Bạn có thể xem đến 4 webcam đồng thời hoặc xem webcam công cộng

Không cần thiết bị đặc biệt .

Tất cả bạn cần là một webcam kết nối với máy tính (hoặc mạng máy ảnh) và điện thoại di động của bạn.

Chỉnh sửa cuối:
theo mình hiểu thì cái này ko phải biến điên thoại thành webcam mà dùng điện thoại để theo dõi những gì mà webcam quan sát đc

theo mình hiểu thì cái này ko phải biến điên thoại thành webcam mà dùng điện thoại để theo dõi những gì mà webcam quan sát đc

Đọc câu giới thiệu ở bài 1 thì thấy lại khác với cái tiêu đề là dùng ĐT làm wc.
Ý kiến của bạn chính xác, theo mình cũng hiểu thế. Sự quan sát bằng wc trên máy tính sẽ truyền tới ĐT của bạn, bạn có thể xem được hình ảnh trên ĐT.:-?

đã tẽt trên n95 kết quả thật ngỡ ngàng , mình đã thành công, thanks!

cái tiêu đề cứ ngợ là lấy đt làm wc ! đáng lí phải là :"theo dõi wc pc trên đt chứ !

Đúng là cái tiêu đề cần phải sửa để người khác khỏi lầm lẫn. Em cũng bị lầm nè :-?

em cài xài dc 1 tuần thì có hiện tượng là ko xem đc nữa, nói rõ hơn là khi bật ct tren pc nó báo online thì minh truy cập trên dt, nhưng lần nào truy cập vào nò cũng báo bị lỗi về dt,nhung test demo thì lại thấy rõ 4 góc quay ko bít của nươc nào???

Back