• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shazam Encore v2.5.4(7191) - Nghe nhạc đoán tên bài hát...[4/02/11]

kienvp

Shazam Encore v2.5.4(7191) S60v3/v5 SymbianOS9.x Signed Full Version [Ovi Store Gift]

Phần mềm này có tác dụng chính là: Khi bạn nghe 1 bài hát nào đó mà không biết tên hoặc thông tin gì về bài đó, thì phần mềm này sẽ giúp bạn giải quyết được khó khăn đó.
Đơn giản bạn chỉ cần bật phần mềm và đưa điện thoại của bạn lại gần thiết bị đang phát nhac rồi nhấn vào nút tìm lời (nút tròn ở giữa như hình), Phần mềm sẽ tự động tìm được tên bài hát. Lúc này thì bạn đừng quá ngạc nhiên nhé.... Còn nhiều tác dụng nữa anh em test nha.

Chú ý: Phiên bản này đã được báo cáo không làm việc trên các thiết bị x6,

để cho chính xác các bạn vào Ovi chọn đời máy rồi tải nhé .

Mã:
[URL="http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=187834&d=1296891648"]http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=187834&d=1296891648[/URL]

Chỉnh sửa cuối:
không hoạt động được trên 6120c .mình cài xong nhấp vào không chạy.

không hoạt động được trên 6120c .mình cài xong nhấp vào không chạy.

cái này không hỗ trợ trên v3 đâu!
Ngày trước nhoxyeutieuvy có post bên box v3,sau cậu ấy phải tự delete,lý do là không tương thích cho v3 đó!
@anh kiên cứ kiểm tra lại mà xem!

Cái này sao đó chứ, hồi trước nhớ cũng cái này mà phiên bản cũ hơn, test chạy Ok trên 6120c lun. Nhưng mà tìm tiếng anh thôi chứ tiếng Việt thì lâu lâu e nó mới tìm dc một bài.

Chỉ hỗ trợ tiếng anh hầu như không hỗ trợ Tiếng Việt đâu !

Hầu như chứ k phải là tuyệt đối đâu anh, hồi trước e nhớ tìm dc một bài tiếng Việt, Điệp khúc mùa xuân hay cái bài gì đó... quên mất rồi:D

Hinh như trên ovi cũng có soft này thì phải
Máy mình củng cài mà sao luc truoc tim dc nhưng bay giờ nó ko chiu. tìm nũa mà bắt mình làm gi gi đó hix.. giống như đòi mình mua bản quyền vậy

Hinh như trên ovi cũng có soft này thì phải
Máy mình củng cài mà sao luc truoc tim dc nhưng bay giờ nó ko chiu. tìm nũa mà bắt mình làm gi gi đó hix.. giống như đòi mình mua bản quyền vậy

chắc là hết thời gian dùng nên nó không cho tìm đó mà .bạn cài bản này xem sao .

nhạc vàng còn tìm được nữa là bác .em test trên 58 ok .còn v3 không có máy test .

Ở dưới có bài về Shazam ID ák dùng được trên v3 mà. Mình đang dùng trên N95 này nhưng chỉ tìm dc nhạc Anh thôi.

các bạn vào ovi rồi tải về nhé,đảm bảo tìm được cả anh cả việt nhạc ko lời cũng ok luôn.test trên e71 dow từ ovi mới đúng đời máy và chuẩn được.và k hỗ trợ n73

Cài thử trên N81, cài thành công nhưng nó lại không chạy...:p
ai bảo bác N81 không dùng được em download trên ovi cài trên con N81 cùi pắp của em dùng ngon lành cành đào được dùng thử 30 ngày, thử bài đổi thay của noo ra ngay tra ra cả nhạc việt ngon cực kì!

mình đang cài bản 2.2.4(6267) chạy ngon trên 6120c.bản chủ top pót mình cài không chạy được.mà update thì nó bảo bản mới nhất rồi không update lên được

mình đang cài bản 2.2.4(6267) chạy ngon trên 6120c.bản chủ top pót mình cài không chạy được.mà update thì nó bảo bản mới nhất rồi không update lên được

bạn vào ovi chọn đời máy rùi tải nhé .

Trên OVI là trial các bạn nhé, mới down thử v2.02(4) cho 6120 C --> Không chạy.

Mình xài E71, down trên OVI về xài ngon lành nhưng nó là trial.
Vậy giờ phải làm gì để mất cái trial đây :(

đúng là tải trên ovi? vào tìm kiếm và gõ chữ shazam là có ngay? pro trên n86? nhưng mà cũng có nhiều bài hát em nó không thể tìm đc:-?:-?

Back