• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Shozu - stay connected.

vincentgreen54

Nếu bạn tìm kiếm 1 giải pháp để sync(đồng bộ hóa) những tấm ảnh trong gallery trên dế yêu của bạn với tài khoản photobucket,flickr,ovi và nhiều dịch vụ web 2.0 khác thì shozu chính là câu trả lời.
Đầu tiên các bạn truy cập vào shozu.com (nếu dùng pc) hoặc m.shozu.com (nếu dùng điện thoại ) rồi đăng kí một tài khoản.Sau đó tải file tương ứng với máy tại m.shozu.com.
Mở giao diện ứng dụng.Rất đẹp đúng ko.Chọn add sites rồi chọn site mìng muốn.Sau đó làm theo các yêu cầu của nó.(một số trang cần kích hoạt từ email).Việc upload ảnh,clip tương đối dễ dàng.ví dụ muốn up ảnh lên photobucket,thì vào icon photobucket,chọn send to photobucket,sau đó chọn file cần up,mở option,chọn send.Upload khá nhanh.Muốn xem ảnh,các bạn vào icon photobucket,chọn add feed,chọn my media.Tương tự với các trang khác.
Các bạn có thể mở option,chọn go to,settinh để thiết lập tuỳ chọn.Nên vào feed setting chỉnh cái download limit lên nhiều nhiều vào.
Stay connected

Chỉnh sửa cuối:
anh K đọc kĩ bài đi,down tại m.shozu.com,em đính kèm mà ko đc,1.04 M đã đổi đuôi 7z vẫn ko đc.

Posted via Mobile Device

Bài viết hoàn chỉnh thì phải có file cho người khác down chứ em, chứ ghi đó rồi người ta phải đi down thì còn gì... Diễn đàn cũng ko khuyến khích up nhiều file đính kèm, file nặng thì e vẫn có thể down về up lên host nào đ1o rồi dẫn link về mà.

Bài viết hoàn chỉnh thì phải có file cho người khác down chứ em, chứ ghi đó rồi người ta phải đi down thì còn gì... Diễn đàn cũng ko khuyến khích up nhiều file đính kèm, file nặng thì e vẫn có thể down về up lên host nào đ1o rồi dẫn link về mà.
đúng như anh yêu cầu rồi đó,đính kèm luôn.
Anh vào m.shozu.com thì down đc bản mới nhất mà.

Posted via Mobile Device

Back