• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Siêu dịch 1.76 (Xuất RSC >> TXT)

anhtamhcm

Phiên bản cập nhật tính năng Pro
Muốn xuất RSC ra tệp TXT các bạn làm theo hình minh họa

Chú ý: phải có 2 tệp RSC

- 1 tệp RSC nguyên bản chưa Việt hóa (English)
- 1 tệp RSC đã Việt hóa (Thật chuẩn)

Sau khi ghép nối 2 tệp này thành 1 tệp TXT duy nhất thì các bạn có thể dùng chức năng Nhập từ tệp TXT vào dữ liệu e32dbm >> Thuận tiện cho việc dịch tự động >> Một công đôi việc>> khỏi phải nhức đầu, hư bàn phím máy

bác 8 đúng là chuyên gia cập nhật và việt hóa ! nhanh thật !không hổ danh là cao thủ võ lâm NO,1,anh em cứ phải chạy theo đuôi dài dài =D>

hơn tuần nay e cho 6681 di cư rồi nên chả test đc cái gì cả

Sao thế? Định bỏ V2 sang 3rd à?:D
Hướng dẫn bằng hình vậy chứ sẽ có nhiều người không biết xuất tệp RSC ra txt cho mà xem:))

Hướng dẫn bằng hình vậy chứ sẽ có nhiều người không biết xuất tệp RSC ra txt cho mà xem:))
Bác 8 chuyên gia có những câu đại loại như thế này : (. Chắc bác nghĩ ai cũng bro giống bác cả.
Posted via Mobile Device

Cái đ/c này dễ cho đi Côn Đảo quá, biết thế thì hướng dẫn cụ thể luôn đi, động não quá mà không ra có thể chuyển qua động kinh luôn thì chết.:))

Bác 8 chuyên gia có những câu đại loại như thế này : (. Chắc bác nghĩ ai cũng bro giống bác cả.
Posted via Mobile Device
Chẳng ai Pro cả >> Quan trọng là Vọc >> S60 không vọc thì >> Vứt:D

Cái đ/c này dễ cho đi Côn Đảo quá, biết thế thì hướng dẫn cụ thể luôn đi, động não quá mà không ra có thể chuyển qua động kinh luôn thì chết.:))

Thì cứ theo hình thôi anh:D Nhớ chọn 2 tệp RSC phải cùng phiên bản>> Chọn English trước bằng cách nhấn OK sau đó chọn tiếp RSC đã Việt hóa >> Chọn ở thư mục nào thì tệp TXT sẽ lưu ở thư mục đó

Chức năng này giống MobiHex 0.95 nè, vậy cũng hay cho anh em để việt hóa các PM cập nhật :)

PM của bác 8 toàn PM pro ! khó mà vọc được ! vọc xong nhức đầu chỉ muốn vứt máy đi! kakakakakak:))

Phiên bản mới này làm thao tác nhanh hơn cho pần cơ sở dữ liệu,làm trên PC và nhập vô mobi,nhanh chóng và thuận tiện hơn nhiều ! các bạn phải học tập anh8 ở chỗ,đã không cập nhật thì thôi,mà đã cập nhật thì phải là phiên bản thật sự hữu ích,chứ phiên bản trước là 174 chẳng khác hơn là mấy,he he he.1 cao thủ như bác 8 có mặt trên diễn đàn nào là diễn đàn đó có phúc thật ! :((khóc vì xúc đông,tiếc lag QD không việc hóa đc file RSC = siêu dịch,1 thiệt thòi lớn quá

keke chưa bỏ v2 mà chỉ hiện tại em đang dùng 3rd nhưng là s40v3:D

Back