• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sign và unsigne 1 hay nhiều apps cùng lúc với pm FreeSigner V1.00.1 ENG-VIE

TruBic

Well-Known Member
Chào các bạn!
đã lâu rồi trubic vắng bóng trên PV, dạo này thấy nhiều cao thủ quá, có lẽ trubic phải quy ẩn giang hồ thôi :D
Có lẽ đã có nhiều soft sign app trên pc và mobi. Như Với ứng dụng này, Bạn có thể SIGN và unsigned một hay nhiều ứng dụng cùng 1 lúc, ngay trên chiếc ĐIện Thoại của Bạn, mà không cần phải dùng đến PC, về tốc độ sign có cũng ko thua pc đâu các bạn!
đã add thêm 2 ngôn ngữ eng, vie cho các bạn lựa chọn khi cài đặt.
Theo mình thấy soft này sign cũng khá nhanh.
Chúc các Bạn có những giây phút thật vui vẻ khi đến với diễn đàn www.pdaviet.net
chân thành cảm ơn các bạn đã sử dụng pm của mình vh!

Lâu rồi mới thấy đại ca tái xuất giang hồ.quy ẩn giang hồ giờ trở lại chắc công phu thâm hậu lắm.:D

Lâu rồi mới thấy đại ca tái xuất giang hồ.quy ẩn giang hồ giờ trở lại chắc công phu thâm hậu lắm.:D
ọc thâm hậu sao nổi :D
chú test thử dùm xem có lỗi gì phát sinh dùm trubic ko nè, chủ yếu là cho máy chưa hack, chứ hack rồi cũng chả cần pm này! :D

Cái này sign cũng nhanh đấy a.trước chưa hack đươc em toàn dung cái này nhưng mà bản ENG.thêm pản VI cho mọi ng lưa chọn.mà kái này khi đang sign mà khóa bàn phím là bi lỗi ngay.k biết anh dùng có bi thế kô?

Cái này sign cũng nhanh đấy a.trước chưa hack đươc em toàn dung cái này nhưng mà bản ENG.thêm pản VI cho mọi ng lưa chọn.mà kái này khi đang sign mà khóa bàn phím là bi lỗi ngay.k biết anh dùng có bi thế kô?
anh test chưa thấy lỗi như chú nói, nói chung là anh thích cái cách nó sign 1 lúc được nhiều ứng dụng! chỉ tại FW mớii của E72 hack ko được bằng hellOox nên anh mới cần cái pm này!

anh test chưa thấy lỗi như chú nói, nói chung là anh thích cái cách nó sign 1 lúc được nhiều ứng dụng! chỉ tại FW mớii của E72 hack ko được bằng hellOox nên anh mới cần cái pm này!

Dùng FN mà hack đi chú e, h này mà ngồi sign làm chi????

Dùng FN mà hack đi chú e, h này mà ngồi sign làm chi????
ý anh nói hack flash bằng phoeonix hả anh trai? Em test nhiều pm nên format máy thường xuyên, thế nên hack flash mất thời gian lắm anh trai ơi!

Uả vậy là phần mềm này không cần phải sign hả TruBic

Dùng SisEditor cũng có thể Sign và đóng gói nhanh gọn:D
biết chú giỏi rồi nên dùng mấy pm này chi cho nặng máy, siseditor đăng ký 1 lúc được mấy pm? Cái này cả chục pm sign 1 lúc cũng chả sao? cái gì cũng có cái hay riêng của nó. nếu nhớ ko lầm chú từng up 1 pm cũng để sign nhưng chỉ với 1 file cer hay key gì đó. ko phải ai cũng hiểu biết cũng giỏi như võ thiện đâu!
Nói vậy đó, có giận cũng xin chịu!
Uả vậy là phần mềm này không cần phải sign hả TruBic

ko cần đâu bạn à, cứ dow rồi giải né và cài thôi!

Chỉnh sửa cuối:
biết chú giỏi rồi nên dùng mấy pm này chi cho nặng máy, siseditor đăng ký 1 lúc được mấy pm? Cái này cả chục pm sign 1 lúc cũng chả sao? cái gì cũng có cái hay riêng của nó. nếu nhớ ko lầm chú từng up 1 pm cũng để sign nhưng chỉ với 1 file cer hay key gì đó. ko phải ai cũng hiểu biết cũng giỏi như võ thiện đâu!
Nói vậy đó, có giận cũng xin chịu!

Bằng cái này không em?:D

Công cụ hỗ trợ đăng ký SIS, SISX trên di động

Phiên bản s60SignSis v2.1 dành cho S603rd

Các bạn có thể vào đây để lấy K3yCer miễn phí:

http://cer.s603rd.cn/

[DOWNLOAD]http://files.myopera.com/vothienpda/files/s60SignSis%20v2.1_EN-VI_signed.sisx[/DOWNLOAD]

Bằng cái này không em?:D

kaka, vẫn phong cách... Như ngày nào. đây chính là bản nâng cấp của pm này đây mà, nhưng vẫn phải sign trước khi cài. sao ko dung siseditor ấy :D

kaka, vẫn phong cách... Như ngày nào. đây chính là bản nâng cấp của pm này đây mà, nhưng vẫn phải sign trước khi cài. sao ko dung siseditor ấy :D

Sao ko Up cái nào mới nhất đó TruBic. :D

Sao ko Up cái nào mới nhất đó TruBic. :D

khổ, lâu quá ko vào pv nên chả theo dõi được. Thật ra thấy 2 phiên bản này tốc độ sign cũng như nhau, chỉ có điều bản nâng cấp rút gọn và ko sgn bằng cer và key chung được, nên phải sign trước khi cài.
Stop nhé, quay lại pv để chia sẻ, ko phải để cãi lộn! Hehe

Hồi lúc mới chơi mình cũng dùng wa cái này rồi nói chung ko thể nào thiếu trên các máy Unhacked.

Chào các bạn!
đã lâu rồi trubic vắng bóng trên PV, dạo này thấy nhiều cao thủ quá, có lẽ trubic phải quy ẩn giang hồ thôi :D

Chào mừng em trở về nhà ! Tiếp tục phát huy vì PV em nhá !

co bac cao thu nao giup toi voi. Toi da co cer, key (e71), cai helloX2.v2.03, down FreeSigner V1.00.1 ENG-VIE ve may, da install nhung sao ko chay dc.

co bac cao thu nao giup toi voi. Toi da co cer, key (e71), cai helloX2.v2.03, down FreeSigner V1.00.1 ENG-VIE ve may, da install nhung sao ko chay dc.

chú ý! Post bài có dấu nha bạn!
Bạn nói rõ hơn ko chạy được là sao? Có phải hello chạy ko được phải ko? Bạn thiết lập lại pm freesigner nha, chọn cer và key của bạn xem sao nhé, ko được bạn up hết lên đây mình sign cho!

chú ý! Post bài có dấu nha bạn!
Bạn nói rõ hơn ko chạy được là sao? Có phải hello chạy ko được phải ko? Bạn thiết lập lại pm freesigner nha, chọn cer và key của bạn xem sao nhé, ko được bạn up hết lên đây mình sign cho!

Tôi up lên nhé...
Không up được.. tôi gửi mail nhé???

Back