• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Singed ứng dụng trong 5 phút !

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangtube_911

Tình hình trong khi các bạn đợi lấy fiel cer và file key ( dạo này khó lấy vì trang Opada nó làm việc quá chậm so với trước kia ) nên mình lập chủ đề nào cho các bạn cần có ứng dụng chạy ngay ( cho việc hack hay cài ứng dụng chưa singed nhé ) :D

Bực quá nên mình nhớ lại ngày xưa có xem qua Topic này nên em mạo phép làm thử ai dè thành công !

Chú ý đầu tiên các bán sửa tên ứng dụng thành 1 tên đàng hoàng hạn chế có từ crack ! Tốt nhất sửa lại thành tên Slick ví dụ : Slick.sis

Bước 2 các bạn vào trang

https://www.symbiansigned.com/app/page/public/openSignedOnline.do

Điền thông số IMME

Địa chỉ email để download ( Sau khi signed xong nó mail link download vào email của bạn trong vòng chỉ 5 phút kaka :)) )

Application : các bác cọn ứng dụng cần Singed nhá ^^

Nhập vào code tự do xác nhận

Bỏ check vào Accept legal agreement

Xong các bác bấm Send và 5 phút sao vào check mail xem thành quả đi nào !

Chúc mọi người thành công ! =D>

Một trang sign ứng dụng khá đơn giản mà từ lâu nhiều ng đã quênorhoawc chưa biết :D

đang test. mik có cer rùi. nhưng vẫn muốn thử để cho các bạn biết kết quả thế nào

em sign cái Hello , nhưng đã đổi tên nó thành slick , nhập gần cả chục lần thì nó vẫn báo The .sis file contains capabilities that are not permitted for Open Signed (Online) là sao vậy bác ?

em sign cái Hello , nhưng đã đổi tên nó thành slick , nhập gần cả chục lần thì nó vẫn báo The .sis file contains capabilities that are not permitted for Open Signed (Online) là sao vậy bác ?

Tức là nó đã biết cái file .sis đó là HelloOX chứ sao nữa. Bạn không thể sign được một số ứng dụng mà nó không cho phép.

có bài hướng dẫn lấy cer key bằng pm rồi mà các bạn . lấy cer key hack máy trong vòng 1 phút chứ j fari signed 5' liền . pó chiếu

có bài hướng dẫn lấy cer key bằng pm rồi mà các bạn . lấy cer key hack máy trong vòng 1 phút chứ j fari signed 5' liền . pó chiếu

Mình đã hack theo phương pháp này, nhưng là bản toàn tiếng TQ, vừa hack vừa mò. Đúng là cái này ko phải sign nhưng với những người chưa hack lần nào thì cũng phải trên 5p là cái chắc. mình ko làm cả hack theo nó mà chỉ mò đc sign file Hello rồi chạy thôi, thế là quá đủ

Em làm theo như bác hướng dẫn xong nó báo như vậy là sao vậy?
FAILURE: Submitted .sis file uses a UID that is not allocated to the account holder matching this email address (0x2000eed1 0x2000eed2 0x2000eed0 0x2000eed3 0x2000eed4 )
FAILURE: Submitted .sis file uses a UID that is in protected range and is not allocated to the account holder matching this email address (0x2000eed1)

theo mình nghĩ thì dùng cer & k3y sign pm và cài vào cho chắc , nếu dc thì hack phone luôn , như vậy cài pm khoẻ , muốn cài cái gi cài lúc nào thì cài :D

cái này lâu rồi mà, mà signed thế này bất tiện chết, tốt nhất là kiếm cer và key mà hack phone cho khỏe

lên http://cer.opda.cn đăng ký phát có cer nà key luôn sign luôn cái hellox cho nhanh. bọn này bắt 3 ngày mới cho down cer và key, nhưng đến lúc down đc cẻ với key thì hack song máy rồi ví nó cho sign online mà :))

theo mình nghĩ thì dùng cer & k3y sign pm và cài vào cho chắc , nếu dc thì hack phone luôn , như vậy cài pm khoẻ , muốn cài cái gi cài lúc nào thì cài :D

Giờ lên opda xin file cer + key cho 1 máy mới xem thử nó bắt chờ bao lâu. Đã không biết gì còn ra vẻ >"<

Giờ lên opda xin file cer + key cho 1 máy mới xem thử nó bắt chờ bao lâu. Đã không biết gì còn ra vẻ >"<

Sao nặng lời thế bạn, trong DĐ có Top xin cert+key cũng đâu có lâu lắm đâu.

mà bây giờ lên opda xin phát có ngay để sign online mà. làm gì mà nói thế. tự xem lại đi rồi nói người khác, mà xin cer và key chờ lâu thì là do imel đó sai ko đúng kiểu máy nên chả có đc đợi mọt cũng chả ra. đúng thì aplly cer thì có ngay cho mà sign online, còn down thì 1 là nộp 3 euro, hoặc là đợi 3 ngày là có để down

opda bây từ xưa đến nay thì cũng vậy ah , xin ko lâu đâu , chậm nhất là 12h có , nhanh nhất là vài tiếng , mình đã xin nhiều rồi ko tốn thời gian đâu bạn ah ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Back