• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sis + Sisxboom Việt hóa

hoanghuy16vn

Phiên bản này cho phép các bạn có thể đóng gói và bung gói cả 2 loại đuôi sis và sisx. Mình thấy phần Lang của nó giống với phần Lang của sisboom mà Nguyễn Trần Dũng đã dịch --> Xin phép bạn Nguyễn Trần Dũng mình lấy phần Lang của bạn để đóng gói nhé :D.
Mình đã fix lại lỗi erro! khi cài và lỗi khi đóng gói xong bằng pm thì không cài được pm

Chỉnh sửa cuối:
Chà chà có cái này chwacs sisboom ế quá ta.Thank 4shred

cái này 1/2 vẫn là Sisboom còn cái Sisxboom thì với anh em S60 chỉ dùng chơi chơi tí chứ làm gì có máy mà test pm 3rd chứ:((

cái này 1/2 vẫn là Sisboom còn cái Sisxboom thì với anh em S60 chỉ dùng chơi chơi tí chứ làm gì có máy mà test pm 3rd chứ:((

Đúng mình đã test không thể bung được sisx như đã nói ở trên. Chưa thấy 1 tác dụng gì ở sisxboom này

mình test thử cũng toàn Unknow fomat file:-??
Mình down pm này ở trang web ipmart. Theo như tác giả pm thì có thể đóng gói và bung gói sis và sisx. Mình thấy các bạn thắc mắc không bung được sisx và mình đã test thử thì đúng là vậy -> chúng ta đợi tác giả cho ra bản mới để fix lại lỗi này. Còn phần bung và đóng gói sis vẫn hoạt động bình thường.

Chưa test thử.Nhưng nghe nói vậy thì quả thật đúng như bro jimmy nói.
U như kỹ với sisboom

S60unpack giải nén rất nhiều định dạng khá tuyệt. Sẵn đây cho mình xin phép chủ topic up luôn cái S60unpack v0.5 do mình việt hoá 29/05/2009 vì lúc đó chưa thật sự đến với PV nên chưa đóng góp nhiều:D:D

Mã:
[URL="http://wap.gocmobile.net/forum/zip/S60Unpack_v0.5-mh.zip"][COLOR=#0000ff]S60Unpack_v0.5 Viet Nam[/COLOR][/URL]
http://wap.gocmobile.net/forum/zip/S60Unpack_v0.5-mh.zip

S60unpack giải nén rất nhiều định dạng khá tuyệt. Sẵn đây cho mình xin phép chủ topic up luôn cái S60unpack v0.5 do mình việt hoá 29/05/2009 vì lúc đó chưa thật sự đến với PV nên chưa đóng góp nhiều:D:D

Vào tay NGUYENTRANDUNG dịch quá chuẩn >> bản của Vokhanhyen dịch từ Google nên chuối quá.:D

Vào tay NGUYENTRANDUNG dịch quá chuẩn >> bản của Vokhanhyen dịch từ Google nên chuối quá.:D
bác8 này ! bác nói xấu em ghê :p!em dịch như thế mà kô chuẩn à ! em dịch để cực kì dễ hiểu chứ đâu phai dịch sát nghĩa của nó đâu :p hê hê ! đùa thôi !:))à mà quên mất,nhiều khi anh ở miền nam,em ngoài bắc nên có đôi chỗ nó khác ! hê hê

Back