• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sisboom 4.2 full mở và đóng gói file ".sis"

TruBic

Well-Known Member
sisboom chắc ai cũng đã biết nên mình không cần phải hướng dẫn nữa
mình sử dụng bản 4.02 này thấy chẳng khác gì bản 3.0 gì lắm chỉ thấy khác mỗi cái icon thôi à.các bạn dl về sài rồi cho ý kiến nhé.
nó hiện có 2 ngôn ngữ là tiếng Arabic và tiếng anh
nếu các bạn muốn có tiếng việt thì các bạn lấy 2 file ngôn ngữ vietnamse.help và vietnamse.lng của sisboom3.0 tác giả ANHTAMHCM đã post trên diễn đàn rồi chéo vào
E\system\apps\sisboom\langs
chúc các bạn thành công

@:trubic786484 Sang bên này nằm cho anh em tiện theo dõi và hợp lý hơn.

okey tại mình chưa việt hóa nên ko dám post bên đây vì sợ bị xóa bỏ cảm ơn bạn nhiều nhé minhthang

sisboom chắc ai cũng đã biết nên mình không cần phải hướng dẫn nữa
mình sử dụng bản 4.02 này thấy chẳng khác gì bản 3.0 gì lắm chỉ thấy khác mỗi cái icon thôi à.các bạn dl về sài rồi cho ý kiến nhé.
nó hiện có 2 ngôn ngữ là tiếng Arabic và tiếng anh
nếu các bạn muốn có tiếng việt thì các bạn lấy 2 file ngôn ngữ vietnamse.help và vietnamse.lng của sisboom3.0 tác giả ANHTAMHCM đã post trên diễn đàn rồi chéo vào
E\system\apps\sisboom\langs
chúc các bạn thành công

Nó không khác gì sisboom 3.00.21 cả. Chỉ đổi icon thôi ! Tớ còn thấy sisboom 4.6 cơ đến 680kb. Down về chả gì mới chỉ mới cái bài hát khi đóng gói thành công nó ngốn hết trên 600kb

Nó không khác gì sisboom 3.00.21 cả. Chỉ đổi icon thôi ! Tớ còn thấy sisboom 4.6 cơ đến 680kb. Down về chả gì mới chỉ mới cái bài hát khi đóng gói thành công nó ngốn hết trên 600kb

Bạn ah vấn đề bài đoạn nhạc khi đóng gói hoặc mở gói thành công thì không có liên quan đến ứng dụng gì cả.Vì đấy là do người viết ra chính sửa đưa vào đấy 1 đoạn nhạc khác nên dung lượng tăng lên là tất nhiên.CÒn vấn đề khác hay không khác thì mình chưa biết,vì chưa test thử,nhwung như bạn nói có lẻ khác nhau giữa các sisboom trên có lẻ là đoạn nhạc mà bạn nói đấy.

dùng bản 3.00.21 có lẽ hay hơn bản 4.2 đấy,mình thấy 4.2 chẳng thêm mới gì cả

Bạn ah vấn đề bài đoạn nhạc khi đóng gói hoặc mở gói thành công thì không có liên quan đến ứng dụng gì cả.Vì đấy là do người viết ra chính sửa đưa vào đấy 1 đoạn nhạc khác nên dung lượng tăng lên là tất nhiên.CÒn vấn đề khác hay không khác thì mình chưa biết,vì chưa test thử,nhwung như bạn nói có lẻ khác nhau giữa các sisboom trên có lẻ là đoạn nhạc mà bạn nói đấy.

Tất nhiên.Tớ nói thế mà. Mình tự edit add bài hát vào cũng ok vậy. Nói chung Trash it !!!!!!!

Back