• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skymetric TrigoMath v1.00 J2ME Hỗ trợ về toán học cho sinh viên

anhchanbonmat

Skymetric TrigoMath v1.00 J2ME- by N0ePDA

Mình chưa test các test và cho ý kiến nếu không được mình xóa bỏ

TrigoMath 1,0 là là phần mềm hỗ trợ cho các bạn học hành có thể tính toán các góc và cạnh của một tam giác.
TrigoMath tính toán các góc độ không rõ, chiều dài của các cạnh và diện tích của một tam giác dựa trên các giá trị được nhập vào bởi người sử dụng. Nó hỗ trợ người sử dụng dễ dàng để tính toán góc và chiều dài của các cạnh trực tiếp trên tam giác. Sau khi được nhập dữ liệu đầy đủ, các giá trị chưa biết sẽ được tự động tính toán và hình dạng của tam giác sẽ được điều chỉnh một cách thích hợp và hiển thị trên màn hình.
Nó là một phần mềm giúp hỗ trợ nhiều về toán học và kỹ thuật cho sinh viên và các chuyên gia, những người cần để thực hiện các phép tính khoa học cho công việc của họ. Phụ huynh và giáo viên cũng sẽ tìm thấy đây là một công cụ giảng dạy lượng giác tuyệt vời cho việc dạy cho trẻ em và học sinh của mình

-----------------------------
Thank chưa mà down

link Tổng hợp

Link box.net

Chỉnh sửa cuối:
Pm rất hay nhưng đơn giản quá, chỉ tính đc cho hình tam giác. Nếu xơi đc đa giác luôn thì quá good rồi

Back