• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKYPE 1.0.2 Phần mềm chat và gọi thoại miễn phí

rinhvh

SKYPE 1.0.2
Phần mềm chat và gọi thoại miễn phí

Các máy được hỗ trợ: Nokia 5530, 5320, 5800, 6210 Navigator, 6220, E51, E63, E66, E71, E90, N78, N79, N81, N81 8GB, N82, N85, N95, N95 8GB, N96, N97, N97 mini.

cái này có yêu cầu cả 2 máy cài ko bác?để gọi miễn phí ấy :D

Bạn cũng có thể gọi vào số điện thoại di động hay cố định nhưng phải mua thẻ mới gọi được. Nó chỉ cho gọi miễn phí giữa 2 thiết bị có cài PM và có kết nối internet.

Một pm có thời gian kỷ lục về Vh, cuối cùng thì cũng đã xong!

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

2 nắm thực sự là quá cần cù và chăm chỉ,hy vong mỗi người down hãy ý thức điều này chứ đừng vô tâm dùng chùa nhé :d và hãy thank động viên chủ topic bạn nhé!

Một pm có thời gian kỷ lục về Vh, cuối cùng thì cũng đã xong!

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Xác nhận kỉ lục =))=))=))=))=))

@Hải: tưởng chết đâu rồi chứ >:) bận "chim chuột" gì thì thỉnh thoảng cũng phải vào "hú" a e 1 tiếng chứ :D

Trước Thanh Long cài test trên E63 nhưng chát được mà không call được, đau lòng quá

Sau khi cài xong , tạo một tài khoản miến phí xong, thử chức năng gọi điện thoại trên N95_1 nhưng nó bắt phải có tài khoản Skype ! Không biết xử lý tiếp thế nào , anh em nào rành làm một bài hoàn chỉnh chút đi!

Back