• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skype - Chat trên mobile

anhchanbonmat

Skype là phần mềm chat quen thuộc

Miễn phí cuộc gọi và tin nhắn Skype-đến-Skype trên 3G hoặc WiFi.
Tiết kiệm tiền cho các cuộc gọi và các văn bản (SMS) đến điện thoại ở nước ngoài.

Chia sẻ hình ảnh, video và các tập tin khác từ điện thoại của bạn.

Kết nối Wifi để được sử dụng miễn phí.Nếu bạn sử dụng Skype với một kết nối dữ liệu di động khác, phí điều hành có thể áp dụng.

Sử dụng Skype để thực hiện cuộc gọi và tin nhắn tức thời bằng Skype miễn phí - mọi lúc mọi nơi

Nếu bạn đã sử dụng Skype trên máy tính, bạn sẽ thấy danh sách liên lạc đầy đủ của bạn khi bạn đăng nhập vào Skype trên điện thoại Symbian của bạn. Gọi miễn phí Skype-đến-Skype trên điện thoại di động của bạn, và gửi và nhận tin nhắn nhanh (IM) trong-một hoặc một nhóm người.

Tiết kiệm tiền cho các cuộc gọi và các văn bản đến điện thoại ở nước ngoài

Gọi và nhận tin văn bản từ người không có Skype ở mức giá thực sự thấp.Nó đặc biệt là giá trị cho bạn đang gọi điện thoại hoặc gửi tin nhắn cho những người sống ở nước ngoài.Đơn giản chỉ cần quay số trong Skype và trả tiền với Skype không giới hạn tín dụng hoặc nói chuyện với một thuê bao khác

Khi bạn đang ở nước ngoài, kết nối với một khu WiFi và tránh phí chuyển vùng cuộc gọi và tin nhắn. Áp dụng cho các cuộc gọi Skype-đến-Skype, cộng với các cuộc gọi và các tin nhắn đến điện thoại.

Chia sẻ hình ảnh, video và các file khác

Nó cũng miễn phí để gửi và nhận hình ảnh, video, và các file khác để bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm của bạn và giữ liên lạc khi bạn sử dụng từ một máy tính.Chụp ảnh và gửi cho bạn bè trên Skype dễ dàng.

Skype cho phép người sử dụng điện thoại Symbian Nokia tới:

★ Thực hiện cuộc gọi miễn phí Skype-đến-Skype cho người dùng Skype khác ở bất cứ đâu trên thế giới
★ Lưu tiền trên cuộc gọi và các văn bản (SMS) đến điện thoại ở nước ngoài.
★ Gửi và nhận tin nhắn đến và đi từ các cá nhân hoặc nhóm
★ Chia sẻ hình ảnh, video và các file khác.
★ Nhận cuộc gọi đến số trực tuyến hiện có
★ Xem địa chỉ liên lạc Skype đang trực tuyến và có sẵn để gọi điện thoại hoặc Chat
★ Bạn dễ dàng nhập tên và số từ sổ địa chỉ của điện thoại

Chú ý : Nếu máy nào yếu hơn N73 thì không
nên dùng vì không sử dụng được

Link box.net

Skype v1.10(7) S60v3 SymbianOS 9.x signed

Link tổng hợp

Skype v1.10(7) S60v3 SymbianOS 9.x signed

.​

Chỉnh sửa cuối:
Tình hình là Uc 6.0 không tải được mediafire nữa mà opera cũng chịu nên các bác up lên opera như bác võ thiện í cho dễ . Cái đó down nuột lắm

Tình hình là Uc 6.0 không tải được mediafire nữa mà opera cũng chịu nên các bác up lên opera như bác võ thiện í cho dễ . Cái đó down nuột lắm

Mình có kèm box.net down không được luôn hả pro

em dang dùng 2 cái đó đây mà . Uc6.3 là của bác luôn

Bạn dùng Opera mobile 10 là OK hết !

Nếu vẫn nặng tình với UC 6.3 thì vui lòng chuyển nó qua chế độ "phóng" trước khi vào MF nhé !

dùng 1 thời gian đã xóa oy >>>> cài vào chỉ gọi miễn phí với ng cũng cài và dùng skype thôi chát thì chả có ma nào add 300 nick mỗi ngày ol dk 2,3 nick ko ah !!!!!!!!!!!!

máy nào yếu cài zô khi nghe diên thoại là téo tèo tèo off ngay:))

Back