• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slice2 v2.1 j2me s60v3 - Tin bóng đá của cả các giải đấu nỏi tiếng

stupid1314

Slice ™ là một ứng dụng di động cho phép bạn nhân tin tức mới cập nhật bóng đá (Premier League, Champions League, La Liga, Serie A) bất cứ khi nào và ở bất cứ đâu.
+ Tin quốc tế
+ Thời tiết cập nhật cho các thành phố Nigeria
+ Thời trang
+ tin vui, truyện cười
+ Điểm tin bóng đá (tiếng Anh, giải đấu Tây Ban Nha và tiếng Ý)
+ Tìm kiếm bất động sản ... Và rất nhiều những thứ khác!
+ SliceTM là miễn phí và được thiết kế để làm cho việc sử dụng tối thiểu nhất tài nguyên mạng, theo cách đó, chi phí mạng rất ít khi bạn sử dụng các ứng dụng để truy cập thông tin. Bạn cũng có thể tiết kiệm tải về thông tin trên điện thoại của bạn để truy cập offline

http://www.mediafire.com/download.php?eskyd04c4bncj08

Chỉnh sửa cuối:
cam on anh đây chjnh la phân mêm em đang cân ne cai nay co vleague huk anh em thjch xem vleague lăm TđCS đông thap

Bác nào úp lên Vietup hoặc up trực tiếp lên giúp em với (ps: Đang dùng bộ gõ của mr. tienquoc >:) )

Bác nào úp lên Vietup hoặc up trực tiếp lên giúp em với (ps: Đang dùng bộ gõ của mr. tienquoc >:) )
Up trực tiếp là như thế nào bạn, hay ý bạn nói là tập tin đính kèm? Mình cũng không có tài khoản Vietup, mà media down tốt mà!

Back