• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Slick 0.65 vh by Hoanghai symbianvn

JS_AnhTuan

Active Member
Chat trực tuyến mạng điện thoại và di động của bạn gửi tin nhắn nhanh cho bạn bè hoặc đồng nghiệp của bạn.
Kết nối với ICQ, Yahoo, Facebook chat, AIM, Windows Live Messenger, Google Talk, Jabber mạng chat cùng một lúc.

Slick có sẵn cho Symbian, Windows Mobile và Android điện thoại thông minh. Điện thoại di động kết nối Internet thông qua GSM hoặc Wifi là cần thiế
Tính năng

* Hỗ trợ các giao thức: ICQ, Yahoo, Facebook chat, AIM, MSN, Google Talk, Jabber
* Nhắn tin văn bản
* Biểu tượng cảm xúc
Cảnh báo - âm thanh, đèn nền, rung, cửa sổ hiển thị thông báo cho số lượng tin nhắn mới
* Tập đoàn và quản lý (thêm, xóa, đổi tên)
* Thông điệp lịch sử
* Tập tin chuyển nhượng - gửi và nhận tập tin
* Gửi / nhận tin nhắn offline
Tải file * gửi là các liên kết
* Các tính năng khác được thêm vào

Bản cập nhật trình chat quen thuộc,đã Việt hóa,mod icon,emo,sound
Hình minh họa sử dụng trên N8 ;)

Tải về
nguồn từ symbianvn.net

Chỉnh sửa cuối:
Slick còn bị lỗi ko kết nối dc ko bạn? Mình bỏ Slick lâu rồi, đang dùng SHmessenger giờ đang định quay lại dùng Slick, ko biết thế nào nữa?

cứ dùng sh cho lành

Khả năng kết nối và tính ổn định của slick hơn sh nhiều bạn nhé. Không như ngày xưa đâu. Nếu slick thêm cái hình avatar thì là số 1 đấy.

Chỉnh sửa cuối:
mình thấy sh đầy đủ tính năng mà nhẹ hơn slick nhiều, thế slick có ưu điểm j' hơn Sh ko?

Mình ko tải được nhỉ.nó hiện ra 1 lọat cái gì ấy

Bạn cho kèm file luôn được ko

mình thấy sh đầy đủ tính năng mà nhẹ hơn slick nhiều, thế slick có ưu điểm j' hơn Sh ko?

ứng dụng java sao so sánh ổn định đc hả b. Bạn dùng cả 2 đi sẽ thấy..
Thêm link đính kèm ko cần giải nén. Xóa đuôi .7z đi rồi cài ha a e.

Back