• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart Cover v3.0 - TẮT MỞ MÀN HÌNH CHO CÁC MÁY DÙNG BAO GẬP ( COVER) (UP v3.1)

venusian

Moderator
Smart Cover v3.0​

Yêu cầu: Android 2.1 trở lên
Tổng quan: Bạn có một máy tính bảng hay chiếc điện thoại sử dụng nắp đậy gập. Với Smart Cover Điện Thoại hay máy tính bảng của bạn có cảm biến khoảng cách sẽ đc bật màn hình ngay khi bạn mở nắp ra và tắt màn hình ngay khi bạn đóng nắp lại. Một ứng dụng rất tiện lợi.

vedvgrpELv_v2UHh3z4GvnhuG2IzC2Citl23y9WneVoam_XzWZq9Ba9u4wdTrEuiTgM
rsaH7qbQz0fnTornY9AefkZZjAr98ilvc4f5dP0pE8yhajqIKxEguZZNzeX4YQ4Gi24

CcaDoW4m9_q7Tpt3paSZrlNz-Kh7_qbg_7C3nxSGk3_EqBpY08gibFxXYjpKf6YSb04-
_dMiQ2HWZEJGqtv7S1407FE1wnFVj5JbREQ0VG6HqlUUIDfdCwFYCQearbvF_UPAC9wv

Chỉnh sửa cuối:
Đã cài, dùng rất ok, nhưng không biết có tốn pin không nhỉ?

Những ứng dụng như thế này tiêu thụ rất ít pin, không sao đâu bạn.
Tuy nhiên, phải nói với bạn điều này: cảm biến sử dụng thường xuyên có thể giảm nhanh tuổi thọ nhưng bù lại, phím nguồn sẽ bền hơn.

Cài cái này xong, thấy cái cảm biến sáng 24/24 luôn, thấy sợ quá phải gỡ bỏ rồi. he he...

Xài bt mà, máy cũng chả hao pin hơn đâu, thậm chí còn ít hao nữa. Smart phone thì phải vận dụng = cảm biến và cảm ứng chứ!
Samsung SL9003

Chỉnh sửa cuối:
Không phải sợ hao pin mà tự vì thấy cái cảm biến nó sáng hoài như vậy thì không biết lúc nào nó die.

Không phải sợ hao pin mà tự vì thấy cái cảm biến nó sáng hoài như vậy thì không biết lúc nào nó die.

Mình khẳng định với bạn tới lúc bạn đổi máy khác chưa chắc cài cảm biến của bạn đã die :p

Back