• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart movie 4.15 S60v3v5 Full 1 icon Modded by Ninja symbian VH

JohnyNguyen

Smart movie 4.15 EN S60v3v5 Full 1 icon Modded by Ninja symbian

Ứng dụng chơi video đẳng cấp đã quá quen thuộc với bất cứ ai đã từng dùng qua Symbian rồi nên mình khống giới thiệu lại tính năng nữa nhé :D

Phiên bản này được mod lại giao diện,tính năng vẫn như các bản origin trước + Full 1 icon :ar!

Ảnh bản Việt Hoá tested trên máy mình ;;)

Smart Movie v4.15 Modded VH

Tets ok trên c5.Tệp việt hóa ngôn ngữ hình như không lưu dưới dạng cyrillic nên khi dùng font của phần mềm thị bị lỗi.Phải dùng font của máy.nói chung ok.thanks;;)

cho mình xin cái font của bạn đc ko chủ thớt ak cho mình hỏi cái nì cài là full lun hã ? hay fai~ hack = sor tại mình đang sài bản hack = sor

cho mình xin cái font của bạn đc ko chủ thớt ak cho mình hỏi cái nì cài là full lun hã ? hay fai~ hack = sor tại mình đang sài bản hack = sor
Font BlackChancery của V5,mình ko chắc V3 có dùng được ko đâu bạn àh :| Bản Full 1 icon

Font mà. Dùng đc hết. Quăng font time new roman vô dt còn chạy đc nữa mà.

sao ai cũng thíck font blackchancery thế nhỉ.. Mình hồi trước cũng dùng nửa năm... .. Giờ đang xài font andy ...

bản này dùng ko ngon bằng core player. clip nhạc bằng đuôi mkv phần mềm này còn quét ko thấy mới bó tay

bản này dùng ko ngon bằng core player. clip nhạc bằng đuôi mkv phần mềm này còn quét ko thấy mới bó tay

ủa mình nhớ pm nì coi đc mkv hã bạn, chỉ thấy coi mp4 , avi , flv , 3gp thoai mò

moi~ cai' co' 1 u*u diem rieng ma ban.
sory nhe khong hieu sao k viet co dau dc truoc khong dung vietkey cung viet co dau dc mod chi dum

sao ai cũng thíck font blackchancery thế nhỉ.. Mình hồi trước cũng dùng nửa năm... .. Giờ đang xài font andy ...

bạn có thể cho mình xin font blackchancery và andy gì bạn đang xài đc ko

Bạn làm cách nào mà sử dụng được font hệ thống cho PM này vậy?
Mình cài bản của bạn vào, bị lỗi font, nhưng không c1 hạng mục cài đặt nào để đổi font cả, hic..

bạn vào cái dòng chỉnh Lyric Font ý,chọn sang Greek là ok :D

Back