• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartLight Automatic Backlight v2.05 giữ đèn nền luôn sáng

ShenTran

SmartLight Automatic Backlight v2.05 S60v3/v5/S^3 SymbianOS9.x Unsigned

Bạn có bao giờ gặp trường hợp đang chăm chú đọc một trang web, xem một tấm ảnh, xem tin nhắn,...thì bị tắt màn hình theo thời gian quy định trong điện thoại, vậy là phải mắc công nhấp vào :mad:). Chương trình SmartLight sẽ giúp bạn. Thế nó giúp cái rì. Nó giữ cho đèn màn hình luôn sáng cho đến khi bạn thoát ra màn hình chủ mới thôi. ;;)

Cách dùng:
B1: Bật chương trình lên
B2: Options --> Hide. Thế thôi =))

1.jpactions=o

Link: http://www.mediafire.com/?jk45c9cp7x38c7p

có phần mềm nào mà khi xem video vẫn có thể tắt đèn ko, để cắm out tv xem trên tv cho đỡ tốn pin !!!

có phần mềm nào mà khi xem video vẫn có thể tắt đèn ko, để cắm out tv xem trên tv cho đỡ tốn pin !!!

Có nhé bạn. Bạn dùng SmartSetting, chọn khóa phím là phím bất kì nào đó. Lúc đang xem bạn ấn phím đó thế là nó khóa bàn phím lại
:)):))

co' pm mà anh. ngày trước em nhớ là cắm tivi uot để chơi game n-gage rồi tắt đèn màn hình cho đỡ tốn điện
tên pm đó là .SmartLight nhé. ko biết có phải là pm này ko nữa, tại lâu lắm ko dùng ^^

co' pm mà anh. ngày trước em nhớ là cắm tivi uot để chơi game n-gage rồi tắt đèn màn hình cho đỡ tốn điện
tên pm đó là .SmartLight nhé. ko biết có phải là pm này ko nữa, tại lâu lắm ko dùng ^^

Chính là cái này đó ! Tuy nhiên bản 2.05 này đã bị xử lý VI lâu rồi mà !

Tm kienvp đã làm thịt lâu rồi. Mình down về thấy ngờ ngợ hóa ra trong máy có rồi.

Pm này thấy mấy trang web nước ngoài mới update nên bạn ấy tưởng mới thui

Back